editorial@schoolvartha.com | markeiting@schoolvartha.com
വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
അൽകാമില്‍,നാഷണല്‍ ഇൻസ്റ്റിട്യൂട്ടുകളിൽ ഫയര്‍ ആൻഡ് സേഫ്റ്റി എഞ്ചിനീയറിങ് പ്രവേശനംബഹിരാകാശ വിഷയങ്ങളെ ആസ്പദമാക്കി ഹൈസ്കൂൾ, ഹയർസെക്കൻഡറി വിദ്യാർഥികൾക്ക് വിവിധ മത്സരങ്ങൾവനിതാ സിവിൽ പൊലീസ് ഓഫിസർ കായികക്ഷമതാ പരീക്ഷയും ശാരീരികക്ഷമത പരിശോധനയും 26ന് തുടങ്ങുംസ്കൂളുകളില്‍ ഉടമസ്ഥാവകാശമുള്ള സോഫ്റ്റ്‌വെയറുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽ കർശന നടപടിയെന്ന് മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിബാലസാഹിത്യ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടിന്റെ തളിര് സ്കോളർഷിപ്പ്: അപേക്ഷ സെപ്റ്റംബർ 30വരെപ്ലസ് വൺ പുനർമൂല്യനിർണ്ണയ ഫലം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: ഇംപ്രൂവ്മെന്റ് പരീക്ഷയ്ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംകാനഡയില്‍ നിന്ന് പത്ത് കോടിയുടെ സ്കോളർഷിപ്പ് നേടി തൃശൂരിലെ യുവഗവേഷകഅമൃത വിശ്വവിദ്യാപീഠം സർവകലാശാലയിൽ ഹ്രസ്വകാല ജിയോ ഇൻഫോമാറ്റിക്സ് ഫോർ നാച്ചുറൽ റിസോഴ്സ് മോണിറ്ററിങ് ആൻഡ് മാനേജ്മെന്റ് കോഴ്സ്ദേവസ്വം ബോർഡുകളിലെ ജോലിക്കായി ആർക്കും പണം നൽകി വഞ്ചിതരാകരുത്; ദേവസ്വം റിക്രൂട്ട്മെന്റ് ബോർഡ്രണ്ടു വർഷത്തെ ഫാഷൻ ഡിസൈനിങ് ആൻഡ് ഗാർമെന്റ്‌ ടെക്‌നോളജി പ്രോഗ്രാം

സിബിഎസ്ഇ പത്താം ക്ലാസ് ഫലം വൈകുന്നു: ഔദ്യോഗിക വെബ്സൈറ്റും ആപ്പും പ്രവർത്തന രഹിതം

Published on : July 15 - 2020 | 12:08 pm

ന്യൂഡൽഹി: സിബിഎസ്ഇ പത്താം ക്ലാസ് പരീക്ഷാഫലം പുറത്തുവരാൻ നിമിഷങ്ങൾ മാത്രം ശേഷിക്കെ ബോർഡിന്റെ ഔദ്യോഗിക വെബ്സൈറ്റ്, ഉമാംഗ് ആപ്പ് എന്നിവ പ്രവർത്തന രഹിതമായി. കൂടുതൽ പ്രചാരമുള്ള ഉമാംഗ് ആപ്പും ഔദ്യോഗിക വെബ്‌സൈറ്റായ cbse.nic.in എന്നിവയുമാണ് തകരാറിലായത്. പരീക്ഷാ ഫലം അറിയാൻ വിദ്യാർത്ഥികൾ നഗരങ്ങളിലെ പൊതുസംവിധാനങ്ങളെ ആശ്രയിക്കരുതെന്നും കൊറോണ വ്യാപന സാഹചര്യത്തിൽ ജാഗ്രത പുലർത്തണമെന്നും നിർദേശമുണ്ട്.

ഉടൻ പരിഹരിക്കാൻ ശ്രമം

18 ലക്ഷത്തോളം കുട്ടികളാണ് ഫലത്തിനായി കാത്തിരിക്കുന്നത്. UMANG അപ്ലിക്കേഷൻ രാവിലെ ശരിയായി പ്രവർത്തിച്ചിരുന്നു. പ്രഖ്യാപന സമയം അടുത്തെത്തിയപ്പോൾ, അത് മന്ദഗതിയിലാവുകയും പ്രവർത്തനം നിലയ്ക്കുകയുമായിരുന്നു.

ആപ്ലിക്കേഷൻ ഉപയോഗിച്ച്, വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് അവരുടെ ഫലങ്ങൾ പരിശോധിക്കാൻ മാത്രമല്ല, ഡിജിറ്റൽ മാർക്ക്ഷീറ്റ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാനും കഴിയും. UMANG ആപ്ലിക്കേഷൻ വഴി ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുന്ന മാർക്ക്ഷീറ്റ് ഭാവി റഫറൻസുകൾക്കായി ഉപയോഗിക്കുകയും ചെയ്യാം.
UMANG അപ്ലിക്കേഷൻ വഴി സിബിഎസ്ഇ പത്താമത്തെ ഫലം എങ്ങനെ പരിശോധിക്കാം

ആദ്യം, നിങ്ങളുടെ Android ഫോണിൽ Google പ്ലേ സ്റ്റോർ തുറക്കുക. രണ്ടാമതായി, UMANG അപ്ലിക്കേഷനായി തിരയുക, അത് ഡൗൺലോഡുചെയ്യുക. അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡുചെയ്‌തുകഴിഞ്ഞാൽ, നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഭാഷ തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

ആസാമി, ഹിന്ദി, ഇംഗ്ലീഷ്, ബംഗാളി, ഗുജറാത്തി, കന്നഡ, മലയാളം, മറാത്തി, ഒഡിയ, പഞ്ചാബി, തമിഴ്, തെൽഗു, ഉറുദു എന്നിവയ്ക്കുള്ള ഓപ്ഷനുകൾ ലഭ്യമാണ്.

നിബന്ധനകൾക്കും വ്യവസ്ഥകൾക്കുമായി നിങ്ങൾ അംഗീകരിക്കുന്ന സമ്മത ബോക്സിൽ ചെക്ക് ചെയ്ത് അടുത്തത് ക്ലിക്കുചെയ്ത് തുടരുക. തുടർന്ന്, ദൃശ്യമാകുന്ന സ്ക്രീൻ നിങ്ങളെ UMANG അപ്ലിക്കേഷനിലേക്ക് സ്വാഗതം ചെയ്യും.

0 Comments

Related News