പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

അധ്യാപക പരിശീലന പദ്ധതി ഇന്നു മുതൽ: മന്ത്രി സി.രവീന്ദ്രനാഥിന്റെ ക്ലാസോടെ തുടക്കമാകും

May 14, 2020 at 9:23 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം: അധ്യാപകർക്കുള്ള ഓൺലൈൻ പരിശീലന പദ്ധതിക്ക് (അധ്യാപക പരിവർത്തന പദ്ധതി) ഇന്ന് തുടക്കം. രാവിലെ 10.30 ന് മന്ത്രി സി. രവീന്ദ്രനാഥിന്റെ ക്ലാസോടെയാണ് ഓൺലൈൻ പരിശീലന പദ്ധതി ആരംഭിക്കുക. \”ക്ലാസ്സ് മുറിയിലെ അധ്യാപകർ\” എന്ന വിഷയത്തിൽ പ്രൊ.സി. രവീന്ദ്രനാഥ് അധ്യാപകർക്ക് ക്ലാസെടുക്കും. തുടർന്ന് \”സ്കൂൾ സുരക്ഷ – പ്രകൃതി ദുരന്തങ്ങളുടെയും മഹാമാരിയുടെയും കാലത്ത്\” എന്ന വിഷയത്തിൽ ഡോ. ടി. മുരളിയുടെ ക്ലാസ് നടക്കും. ഉച്ചക്ക് 2:30 മുതൽ 4:30 വരെ
ശുചിത്വം, ആരോഗ്യം, രോഗ പ്രതിരോധം, പരിസ്ഥിതി സംരക്ഷണം എന്ന വിഷയത്തിൽ ഡോ. ഇക്ബാൽ, മുഹമ്മദ്‌ ആഷിൽ, കെ. ഇ. എലിസബത്ത്, അമർ പൊറ്റിൽ എന്നിവർ ക്ലാസ് നയിക്കും. കൈറ്റ് വിക്ടേഴ്സ് ചാനലിലൂടെയും ഓൺലൈനായുമായാണ് പ്രൈമറി- അപ്പർ പ്രൈമറി അധ്യാപക പരിശീലനം ക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്.

പ്രത്യേക പരിശീലന മൊഡ്യൂൾ അനുസരിച്ചുള്ള പരിപാടികളാണ് ഇന്ന് രാവിലെ 10.30 മുതൽ കൈറ്റ് വിക്ടേഴ്‌സ് ചാനലിലൂടെയും ഓൺലൈൻ വഴിയും സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യുക. ഷെഡ്യൂൾ അനുസരിച്ച് സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യുന്ന ക്ലാസുകൾ അധ്യാപകർ നിർബദ്ധമായും വീക്ഷിക്കണം എന്നാണ് നിർദേശം. 14, 15, 18, 19, 20 തിയ്യതികളിലാണ് പരിശീലന പരിപാടികൾ. ഓരോ ക്ലാസിന്റെയും ഫീഡ് ബാക്ക് അധ്യാപകർ അവരവരുടെ സമഗ്ര ഡിജിറ്റൽ പോർട്ടൽ ലോഗിൻ ചെയ്ത് സമർപ്പിക്കണം

.

Follow us on

Related News

പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടി

പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടി

തിരുവനന്തപുരം:പരീക്ഷാ സമയത്ത് കെഎസ്‌യു വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ് പ്രഖ്യാപിച്ചത് വിദ്യാർത്ഥികളോട് ചെയ്യുന്ന...