പ്രധാന വാർത്തകൾ
മാർച്ച് 18 മുതൽ 22വരെ ചിലങ്ക ശാസ്ത്രീയ നൃത്തോത്സവം: അപേക്ഷ 5വരെഹിന്ദി, ഗണിത അധ്യാപക നിയമനം, സിസ്റ്റം ഡാറ്റാബേസ് ഓപ്പറേഷൻസ് എൻജിനിയർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾകെ-ടെറ്റ് പരീക്ഷാ ഫലം, കിറ്റ്സിൽ ട്രാവൽ ആൻഡ് ടൂറിസം എംബിഎ പ്രവേശനംമലപ്പുറം കോട്ടൂർ സ്കൂളിൽ വ്യായാമത്തിന് ഓപ്പൺ ജിംനേഷ്യംപൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറേറ്റിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന ഫയലുകൾ മാർച്ച് 31നകം തീർപ്പാക്കാൻ നിർദേശംഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ: ഈ വർഷം ഏറ്റവും അധികം പേർ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയത്തിൽഹയർ സെക്കന്ററി മൂല്യനിർണ്ണയം വേഗം പൂർത്തിയാക്കും: പരീക്ഷാഫലം മെയ് രണ്ടാംവാരംഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷ:ചോദ്യപേപ്പറുകൾ കർശന സുരക്ഷാ സംവിധാനത്തിൽലോട്ടറി ക്ഷേമനിധി ബോർഡ് വിദ്യാഭ്യാസ സ്‌കോളർഷിപ്പ്പൾസ് പോളിയോ ഇമ്മ്യൂണൈസേഷൻ മാർച്ച് 3ന്: ആകെ 23,471 ബൂത്തുകൾ

സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകളിൽ നിലവിലെ സാഹചര്യത്തിൽ ഓൺലൈൻ പ്രവേശനം വേണ്ടെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി

Mar 30, 2020 at 7:01 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്തെ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ നിലവിലെ സാഹചര്യത്തിൽ ഓൺലൈൻ പ്രവേശനം നടത്തരുതെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി. തിരുവനന്തപുരത്ത് വാർത്താസമ്മേളനത്തിലാണ് മുഖ്യമന്ത്രി ഇക്കാര്യം അറിയിച്ചത്. ചില സ്കൂളുകളിൽ ഓൺലൈൻ പ്രവേശനം നടത്തുന്നതായി ശ്രദ്ധയിൽപ്പെട്ടിരുന്നു എന്നാൽ ഇത് വേണ്ട. സ്കൂളുകളിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന അരിയും പയറും നശിച്ചു പോകുന്ന സാഹചര്യം ഉണ്ടാകരുതെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി ആവശ്യപ്പെട്ടു

https://www.facebook.com/273642039942942/posts/553943718579438/

ഉച്ചഭക്ഷണത്തിനുള്ള അരിയും പയറും പിടിഎ ഇടപെട്ടു ന്യായവിലയ്ക്ക് വിൽപ്പന നടത്തണം. ഇതിന് പിടിഎ നടപടി സ്വീകരിക്കണമെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി ആവശ്യപ്പെട്ടു നാളെ മാർച്ച് 31 ആണ്. പലരും സർവ്വീസിൽ നിന്നും വിരമിക്കുന്ന ദിവസമാണ്. ഔപചാരികമായ സർവീസ് കൈമാറ്റം നടക്കില്ല എങ്കിലും നാളെ ഇവർ സർവീസിൽ നിന്ന് വിരമിച്ചതായി കണക്കാക്കണമെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി ആവശ്യപ്പെട്ടു

\"\"

Follow us on

Related News