പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

ചേർത്തലയിൽ അമിത വേഗത്തിലെത്തിയ കാർ സ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾ അടക്കമുള്ളവരെ ഇടിച്ചു തെറിപ്പിച്ചു. 8 പേർക്ക് പരുക്ക്

Mar 10, 2020 at 5:16 pm

Follow us on

ആലപ്പുഴ: അമിതവേഗത്തിലെത്തിയ കാർ ഇടിച്ച് 4 വിദ്യാർഥിനികൾ അടക്കം 9 പേർക്ക് പരുക്ക്. ആലപ്പുഴ ചേർത്തലയ്ക്കടുത്ത് പൂച്ചാക്കലിൽ ഇന്ന് ഉച്ചക്ക് രണ്ടോടെയാണ് അപകടം. അമിതവേഗത്തിൽ എത്തിയ കാർ നടന്നു പോവുകയായിരുന്ന 3 വിദ്യാർത്ഥിനികളെ ഇടിച്ച ശേഷം സൈക്കിളിൽ വരികയായിരുന്ന വിദ്യാർഥിനിയെയും ഇടിച്ചു തെറിപ്പിച്ചു. ഇടിയുടെ ആഘാതത്തിൽ കുട്ടികൾ സമീപത്തെ തോട്ടിലേക്ക് തെറിച്ചുവീണു. ഇവർക്ക് സാരമായ പരുക്കുണ്ട്. വിദ്യാർത്ഥികളെ ഇടിച്ച ശേഷം സമീപത്തെ വൈദ്യുതി പോസ്റ്റിലിടിച്ചാണ് കാർ നിന്നത്. ശ്രീകണ്ഠേശ്വരം സ്കൂളിലെ ചന്ദന, രാഖി, അനഘ, അർച്ചന, എന്നിവരാണ് അപകടത്തിൽപ്പെട്ടത് ഇവരെ എറണാകുളം ജനറൽ ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. കാർ ഇടിച്ച് ബൈക്ക് യാത്രക്കാർക്കും പരിക്കുണ്ട്.

\"\"

Follow us on

Related News