വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെൻറിനുള്ള അപേക്ഷാ സമർപ്പണം നാളെ മുതൽസ്കൂളുകളിലേക്ക് ആവശ്യമായ തെർമൽ സ്കാനറുകൾ വേഗം കൈപ്പറ്റണംമാറ്റിവെച്ച എംജി സർവകലാശാല പരീക്ഷകളുടെ പുതിയ തീയതികൾ പ്രഖ്യാപിച്ചുഅൺഎയ്ഡഡ് സ്കൂളുകൾക്ക് സർക്കാർ അംഗീകാരം : നവംബർ 14 വരെ അപേക്ഷിക്കാംലൈഫ് മിഷനിൽ കരാർ നിയമനംവിദ്യാകിരണം പദ്ധതി തുടങ്ങി: ആദ്യഘട്ടത്തില്‍ നൽകുന്നത് 45313 ലാപ്‍ടോപ്പുകള്‍എല്ലാ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: പരിഹാരമാര്‍ഗങ്ങള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചുസംസ്ഥാനത്ത് കോളേജുകൾ നാളെമുതൽ: മുഴുവൻ ക്ലാസുകളിലും പഠനംനവംബർ ഒന്നിന് സ്കൂൾതല പ്രവേശനോത്സവം: സ്കൂൾ കവാടത്തിൽ സ്വീകരിക്കണംസ്കൂളിലെ ക്രമീകരണങ്ങൾ 27ന് പൂർത്തിയാക്കണം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടി
[wpseo_breadcrumb]

മാർച്ച്‌ മാസത്തിൽ തിരികെ ജോലിയിൽ പ്രവേശിക്കുന്ന അധ്യാപകർക്ക് വേനൽ അവധിക്കാലത്തെ ശമ്പളം ലഭിക്കില്ല

Published on : March 02 - 2020 | 12:46 pm

തിരുവനന്തപുരം: നീണ്ട അവധിക്ക് ശേഷം മാർച്ച്‌ മാസത്തിൽ തിരികെ ജോലിയിൽ പ്രവേശിക്കുന്ന അധ്യാപകർക്ക് വേനൽ അവധിക്കാലത്തെ ശമ്പളം നൽകില്ലെന്ന് വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ്. ഇത്തരത്തിൽ അവധി എടുക്കുന്നവർ വേനൽ അവധിയും ഉൾപ്പെടുത്തി അവധി എടുക്കണം എന്നാണ് നിർദേശം. വിവിധ ആവശ്യങ്ങൾക്കായി ദീർഘ അവധി എടുക്കുന്ന അധ്യാപകരിൽ പലരും സ്കൂൾ അടക്കുന്നത് തൊട്ടുമുൻപ് ജോലിയിൽ പ്രവേശിക്കുകയും വേനൽ അവധിക്കാലത്തെ ശമ്പളം കൈപ്പറ്റുകയും ചെയ്ത് വരികയായിരുന്നു. ഇത് സർക്കാരിന് കനത്ത സാമ്പത്തിക ബാധ്യത വരുത്തുന്ന സാഹചര്യത്തിലാണ് വിദ്യാഭ്യാസവകുപ്പിന്റെ ഉത്തരവ്.

0 Comments

Related NewsRelated News