വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
എല്ലാ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: പരിഹാരമാര്‍ഗങ്ങള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചുസംസ്ഥാനത്ത് കോളേജുകൾ നാളെമുതൽ: മുഴുവൻ ക്ലാസുകളിലും പഠനംനവംബർ ഒന്നിന് സ്കൂൾതല പ്രവേശനോത്സവം: സ്കൂൾ കവാടത്തിൽ സ്വീകരിക്കണംസ്കൂളിലെ ക്രമീകരണങ്ങൾ 27ന് പൂർത്തിയാക്കണം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലയുടെ വിവിധ പരീക്ഷകളിൽ മാറ്റം: പുതിയ തീയതി ഉടൻകേരള വെറ്ററിനറി സര്‍വകലാശാലയില്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ്ബിഎഡ് പ്രവേശനം: ട്രയല്‍ അലോട്ട്‌മെന്റ്നവംബർ ഒന്നുമുതൽ ഉച്ചഭക്ഷണ വിതരണം ആരംഭിക്കും: നിർദ്ദേശങ്ങൾ പാലിക്കണംസ്‌പെഷ്യൽ സ്‌കൂൾ അധ്യാപക പരിശീലന കോഴ്‌സ്ഒ.ബി.സി. വിദ്യാർഥികൾക്കുള്ള സ്‌കോളർഷിപ്പ് നീട്ടി
[wpseo_breadcrumb]

തസ്തിക നഷ്ടപ്പെട്ട അധ്യാപക- അനധ്യാപക ജീവനക്കാരെ നിലനിർത്തുന്നതിനുള്ള മാർഗനിർദ്ദേശങ്ങൾ

Published on : February 19 - 2020 | 5:17 am

തിരുവനന്തപുരം: തസ്തിക നഷ്ടപ്പെട്ട അധ്യാപക- അനധ്യാപക ജീവനക്കാരെ നിലനിർത്തുന്നതിനുള്ള മാർഗനിർദ്ദേശങ്ങൾ പുറപ്പെടുവിച്ച് ഉത്തരവിറങ്ങി. ഉത്തരവിന്റെ പകർപ്പ് School Vartha മൊബൈൽ ആപ്പിൽ നിന്ന് ഡൌൺലോഡ് ചെയ്യാം. Our Mobile App https://play.google.com/store/apps/details?id=in.teqso.schoolvartha

0 Comments

Related NewsRelated News