വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്കൂളുകളിലേക്ക് ആവശ്യമായ തെർമൽ സ്കാനറുകൾ വേഗം കൈപ്പറ്റണംമാറ്റിവെച്ച എംജി സർവകലാശാല പരീക്ഷകളുടെ പുതിയ തീയതികൾ പ്രഖ്യാപിച്ചുഅൺഎയ്ഡഡ് സ്കൂളുകൾക്ക് സർക്കാർ അംഗീകാരം : നവംബർ 14 വരെ അപേക്ഷിക്കാംവിദ്യാകിരണം പദ്ധതി തുടങ്ങി: ആദ്യഘട്ടത്തില്‍ നൽകുന്നത് 45313 ലാപ്‍ടോപ്പുകള്‍എല്ലാ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: പരിഹാരമാര്‍ഗങ്ങള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചുസംസ്ഥാനത്ത് കോളേജുകൾ നാളെമുതൽ: മുഴുവൻ ക്ലാസുകളിലും പഠനംനവംബർ ഒന്നിന് സ്കൂൾതല പ്രവേശനോത്സവം: സ്കൂൾ കവാടത്തിൽ സ്വീകരിക്കണംസ്കൂളിലെ ക്രമീകരണങ്ങൾ 27ന് പൂർത്തിയാക്കണം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലയുടെ വിവിധ പരീക്ഷകളിൽ മാറ്റം: പുതിയ തീയതി ഉടൻകേരള വെറ്ററിനറി സര്‍വകലാശാലയില്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ്
[wpseo_breadcrumb]

അറബി കലോത്സവത്തിൽ എട്ടാം വർഷവും വിജയ കിരീടം പുന്നപ്ര ഗവ.ജെ.ബി സ്കൂളിന്

Published on : February 18 - 2020 | 12:48 pm

ആലപ്പുഴ: ഉപജില്ലാ സ്കൂൾ കലോത്സവത്തിൽ തുടർച്ചയായ എട്ടാം വർഷവും അറബി കലോത്സവത്തിൽ പുന്നപ്ര ഗവ.ജെ ബി സ്കൂൾ ചാമ്പ്യന്മാരായി. ഖുർആൻ പാരായണം , പദ്യം ചൊല്ലൽ, ക്വിസ്, കഥ , സംഘഗാനം എന്നീ ഇനങ്ങളിൽ ഫസ്റ്റ് എ ഗ്രേഡും അഭിനയ ഗാനം , അറബിഗാനം , കയ്യെഴുത്ത് എന്നീ ഇനങ്ങളിൽ എ ഗ്രേഡും, പദ നിർമ്മാണത്തിൽ ബി ഗ്രേഡും നേടിയാണ് ഗവ.ജെ ബി സ്കൂളിലെ കുരുന്നുകൾ സ്കൂളിന് വീണ്ടും ചാമ്പ്യൻപട്ടം നേടിക്കൊടുത്തത്. നാല്പത്തി അഞ്ചിൽ നാല്പത്തി രണ്ട് മാർക്ക് നേടിയാണ് ഈ വിജയം. ജനറൽ വിഭാഗത്തിൽ മാപ്പിളപ്പാട്ടിനും, അറബി പദ്യം ചൊല്ലലിനും, മലയാളം അഭിനയ ഗാനത്തിനും എ ഗ്രേഡും ലഭിച്ചു. അറബി അധ്യാപകരായ എ. റഹിയാനത്ത് ടീച്ചറും, എ മുഹമ്മദ് ഷഫീക്കുമാണ് കുട്ടികളെ പരിശീലിപ്പിച്ചത്. അധ്യാപകരും,സ്കൂൾ മാനേജ്മെന്റ് കമ്മറ്റിയും എല്ലാ പിന്തുണയും നൽകി.ഹെഡ്മാസ്റ്റർ എം.എം. അഹമ്മദ് കബീറും എസ്. എം.സി ചെയർമാൻ ടി പ്രശാന്ത് കുമാറും വിജയികളെ അഭിനന്ദിച്ചു.

0 Comments

Related NewsRelated News