വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
വിദ്യാകിരണം പദ്ധതി തുടങ്ങി: ആദ്യഘട്ടത്തില്‍ നൽകുന്നത് 45313 ലാപ്‍ടോപ്പുകള്‍എല്ലാ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: പരിഹാരമാര്‍ഗങ്ങള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചുസംസ്ഥാനത്ത് കോളേജുകൾ നാളെമുതൽ: മുഴുവൻ ക്ലാസുകളിലും പഠനംനവംബർ ഒന്നിന് സ്കൂൾതല പ്രവേശനോത്സവം: സ്കൂൾ കവാടത്തിൽ സ്വീകരിക്കണംസ്കൂളിലെ ക്രമീകരണങ്ങൾ 27ന് പൂർത്തിയാക്കണം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലയുടെ വിവിധ പരീക്ഷകളിൽ മാറ്റം: പുതിയ തീയതി ഉടൻകേരള വെറ്ററിനറി സര്‍വകലാശാലയില്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ്ബിഎഡ് പ്രവേശനം: ട്രയല്‍ അലോട്ട്‌മെന്റ്നവംബർ ഒന്നുമുതൽ ഉച്ചഭക്ഷണ വിതരണം ആരംഭിക്കും: നിർദ്ദേശങ്ങൾ പാലിക്കണംസ്‌പെഷ്യൽ സ്‌കൂൾ അധ്യാപക പരിശീലന കോഴ്‌സ്
[wpseo_breadcrumb]

അനെർട്ട് ചിത്രരചന മത്സരം ഇന്ന്

Published on : February 18 - 2020 | 1:31 pm

തിരുവനന്തപുരം: മഹാത്മാഗാന്ധിയുടെ 150-ാം ജൻമവാർഷികത്തോടനുബന്ധിച്ച് അനെർട്ടിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ സൗരോർജം നല്ല ഭാവിക്കായി എന്ന വിഷയത്തിൽ എല്ലാ ജില്ലകളിലും ഹൈസ്‌കൂൾ വിഭാഗം വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ജലച്ചായ-ചിത്രരചന മത്സരം സംഘടിപ്പിക്കും. മത്സരങ്ങളുടെ സംസ്ഥാനതല ഉദ്ഘാടനം തിരുവനന്തപുരം എസ്.എം.വി. ഗവ. എച്ച്.എച്ച്.എസ്.എസിൽ ഇന്ന് (ഒക്‌ടോബർ 2) രാവിലെ 10.30ന് വൈദ്യുതി മന്ത്രി എം.എം. മണി നിർവഹിക്കും. വി.എസ്. ശിവകുമാർ എം.എൽ.എ അധ്യക്ഷത വഹിക്കും. അനെർട്ട് ഡയറക്ടർ അമിത് മീണ സ്വാഗതവും ഊർജ വകുപ്പ് സെക്രട്ടറി ഡോ. ബി. അശോക് മുഖ്യപ്രഭാഷണവും നടത്തും. കോർപ്പറേഷൻ കൗൺസിലർ ജയലക്ഷ്മി, വിദ്യാഭ്യാസ ഉപഡയറക്ടർ മനോജ് കുമാർ, ഡി.ഇ.ഒ. വിജയകുമാരി, എസ്.എം.വി. ഗവ. എച്ച്.എച്ച്.എസ്.എസ് പ്രിൻസിപ്പൽ വി വസന്ത കുമാരി, ഹെഡ്മാസ്റ്റർ സലിൽ കുമാർ എന്നിവർ പങ്കെടുക്കും. അനെർട്ട് ജനറൽ മാനേജർ പി. ചന്ദ്രശേഖരൻ നന്ദി രേഖപ്പെടുത്തും. ജില്ലാതല മത്സരത്തിലെ ഒന്ന്, രണ്ട്, മൂന്ന് സ്ഥാനക്കാർക്ക് യഥാക്രമം 5,000, 3,000, 1,500 രൂപ ക്യാഷ് അവാർഡും പ്രശസ്തി പത്രവും നൽകും

0 Comments

Related News