പ്രധാന വാർത്തകൾ
എൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻസംസ്ഥാന അധ്യാപക അവാർഡ്: അപേക്ഷ 16വരെസ്‌കൂള്‍ അവധി പ്രധാനാധ്യാപകര്‍ക്ക് തീരുമാനിക്കാം: കോഴിക്കോട് കലക്ടര്‍മലപ്പുറം ജില്ലയിൽ നാളെ ഭാഗിക അവധി: മറ്റു 4 ജില്ലകളിലും അവധി

ഐടിബിപിയിൽ 112 ഹെഡ്കോൺസ്റ്റബിൾ ഒഴിവ്; ഓഗസ്റ്റ് 5 വരെ അപേക്ഷിക്കാം

Jul 10, 2024 at 10:00 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:ഇൻഡോ-ടിബറ്റൻ ബോർഡ്‌ പോലീസിൽ തസ്തികയിൽ 112 ഒഴിവുകൾ. ജൂലൈ 7 മുതൽ ഓഗസ്റ്റ് 5 വരെ ഓൺലൈനായി അപേക്ഷിക്കാം. സൈക്കോളജി വിഷയത്തിൽ ബിരുദം /തതുല്യം അല്ലെങ്കിൽ ബിഎഡ് /ബിടി എന്നിവയാണ് യോഗ്യത. 2024 ഓഗസ്റ്റ് 5നു 20-25 വയസാണ് പ്രായപരിധി. ഉയർന്ന പ്രായപരിധിയിൽ ഉള്ള വിമുക്തഭടന്മാർക്കും എസ്. സി, എസ്. ടി, ഒ. ബി. സി വിഭാഗങ്ങൾക്കും നിയമനുസൃതമായ ഇളവ് ലഭിക്കും. 25,500 മുതൽ 81,100 രൂപ വരെയാണ് ശമ്പളം. വിവിധ ഘട്ടങ്ങളിലൂടെയാണ് യോഗ്യരായ ആളുകളെ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നത്. കായികക്ഷമത പരീക്ഷ, കായികശേഷി പരിശോധന, എഴുത്തുപരീക്ഷ, വൈദ്യപരിശോധന എന്നിവയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ആയിരിക്കും നിയമനം. വിശദ വിവരങ്ങൾക്ക് http://recruitement.itpolice.nic.in എന്ന വെബ്സൈറ്റ് സന്ദർശിക്കുക

Follow us on

Related News