പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

ദക്ഷിണ റെയിൽവേയിൽ വിവിധ ട്രേഡുകളിൽ അപ്രന്റ്റിസ് നിയമനം

Feb 7, 2024 at 11:30 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:ദക്ഷിണ റെയിൽവേയിൽ വിവിധ ട്രേഡുകളിൽ അപ്രന്റ്റിസ് നിയമനം നടത്തുന്നു. പാലക്കാട്, തിരുവനന്തപുരം, പൊൻമല, തിരുച്ചിറപ്പള്ളി, മധുര, കോയമ്പത്തൂർ, പെരമ്പൂർ, സേലം, ആരക്കോണം, ചെന്നൈ ഡിവിഷനുകളിലാണ് നിയമനം. ആകെ 2860 ഒഴിവുകൾ ഉണ്ട്. തിരുവ നന്തപുരം, പാലക്കാട് ഡിവിഷനുകളിൽ 415ഒഴിവുകൾ ഉണ്ട്. യോഗ്യത സംബന്ധിച്ച വിശദവിവരങ്ങൾ വെബ്സൈറ്റിലെ വിജ്‌ഞാപനത്തിലുണ്ട്. ഐടിഐ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് എൻസിവിടി/എസ്‌സിവിടിയിൽ നിന്നുള്ളതാകണം.

🔵സ്റ്റെനോഗ്രഫർ ആൻഡ് സെക്രട്ടേറിയൽ അസിസ്റ്റന്റ്,
വയർമാൻ, പ്രോഗ്രാമിങ് ആൻഡ് സിസ്‌റ്റംസ് അഡ്‌മിനിസ്ട്രേഷൻ അസിസ്‌റ്റന്റ്റ്, ഇൻഫർമേഷൻ ആൻഡ് കമ്യൂണി ക്കേഷൻ ടെക്നോളജി സിസ്‌റ്റം മെയിന്റനൻസ്, കംപ്യൂട്ടർ ഓപ്പറേറ്റർ ആൻ ഡ് പ്രോഗ്രാമിങ് അസിസ്‌റ്റന്റ് (COPA), അഡ്വാൻസ്ഡ് വെൽഡർ ഒഴിവുകൾ ഉണ്ട്. ഫ്രെഷർ കാറ്റഗറിയിൽ ഫിറ്റർ, വെൽഡർ (ഗ്യാസ് ആൻഡ് ഇലക്ട്രിക്), മെഡിക്കൽ ലബോറട്ടറി ടെക്നീ ഷ്യൻ (റേഡിയോളജി, പതോളജി, കാർഡിയോളജി) തസ്തികളാണ് ഉള്ളത്. എക്സ് ഐടിഐ കാറ്റഗറിയിൽ ഫിറ്റർ, ടർണർ, മെഷിനിസ്റ്റ്, ഇലക്ട്രീഷ്യൻ, മെക്കാനിക് മോട്ടർ വെഹ്ക്കിൾ, വെൽഡർ (ഗ്യാസ് ആൻഡ് ഇല ക്രിക്), കാർപെന്റർ, പ്ലംബർ, മെക്കാനിക് മെഷീൻ ടൂൾ മെയിന്റനൻസ്, മെക്കാനിക് റഫ്രിജറേഷൻ ആൻഡ് എയർ കണ്ടീഷനിങ്, മെക്കാനിക് ഡീസൽ, ഇലക്ട്രോണിക്‌സ് മെക്കാനിക്, പെയിന്റർ (ജനറൽ) തസ്തികളിളാണ് നിയമനം. പ്രായം 15 വയസ് മുതൽ 24വരെ. അർഹർക്ക് ഇളവ് ഉണ്ടാകും. പട്ടികവിഭാഗം/ഭിന്നശേഷി ക്കാർക്കു പത്താം ക്ലാസിൽ മാർക്ക് ഇളവുണ്ട്. റെയിൽവേയിൽ അപ്രന്റിസ്‌ഷിപ് പൂർത്തിയാക്കിയവർ അപേക്ഷിക്കേണ്ട.
പരീക്ഷയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് തിരഞ്ഞെടുപ്പ്.
http://srindianrailways.gov.in വഴി ഓൺലൈൻ ആയി ഫെബ്രുവരി 28വരെ അപേക്ഷ നൽകാം.

Follow us on

Related News