പ്രധാന വാർത്തകൾ
സിലബസിന് പുറത്തുനിന്ന് ചോദ്യം വന്നാൽ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് പരാതി ഉന്നയിക്കാമെന്ന് സിബിഎസ്ഇകേരളത്തിന് പുതിയ വൈറോളജി ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട്: ഉദ്ഘാടനം നാളെഏവിയേഷൻ വിഭാഗത്തിൽ സീനിയർ ടെക്നിക്കൽ കൺസൾട്ടന്റ് നിയമനം: അപേക്ഷാ തിയതി നീട്ടിവിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് കേരള മീഡിയ അക്കാദമിയുടെ ക്വിസ് പ്രസ്സ്: ഒന്നാംസമ്മാനം ട്രോഫിയും ഒരു ലക്ഷം രൂപയുംബിരുദം മുതലുള്ള വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ‘സ്നേഹപൂർവം’ പദ്ധതിക്ക് അപേക്ഷിക്കാംഎയ്ഡഡ് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂളിൽ നോൺ വൊക്കേഷണൽ അധ്യാപക ഒഴിവ്പട്ടിക വിഭാഗക്കാർക്ക് മെഡിക്കൽ, എൻജിനീയറിങ് എൻട്രൻസ് ക്രാഷ് കോഴ്സ്‘മാർച്ച്‌’ പരീക്ഷാ ഹാളിലേക്ക്: എസ്എസ്എൽസി, ഹയർ സെക്കൻഡറി ക്രമീകരണങ്ങൾ പൂർത്തിയായിPM-YASASVI 2024: വിദ്യാഭ്യാസ ആനുകൂല്യത്തിന് അപേക്ഷിക്കാംഅസി.പ്രഫസർ, ലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, ഹിന്ദി അദ്ധ്യാപകൻ, ഡാറ്റ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾ

ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ഓർഗാനിക് കെമിക്കൽസ് ലിമിറ്റഡിൽ അപ്രന്റിസ് നിയമനം: ബിടെക്, ഡിപ്ലോമക്കാർക്ക് അവസരം

Dec 31, 2023 at 2:00 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:എറണാകുളം ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ഓർഗാനിക് കെമിക്കൽസ് ലിമിറ്റഡിൽ ടെക്നിഷ്യൻ, ട്രേഡ് അപ്രന്റിസ് നിയമനത്തിന് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. ആകെ 28 ഒഴിവുകൾ ഉണ്ട്. തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെടുന്നവർക്ക് ആകെ ഒരു വർഷമാണ് പരിശീലനം. ഡിസംബർ 26വരെ http://hoclindia.com വഴി അപേക്ഷ നൽകാം.

ഒഴിവുള്ള വിഭാഗങ്ങളും മറ്റു വിവരങ്ങളും താഴെ
🔵ട്രേഡ് അപ്രന്റിസ് (ഇലക്ട്രീഷ്യൻ, ഫിറ്റർ, മെഷിനിസ്റ്റ്, മെക്കാനിക് ഡീസൽ, വെൽഡർ, ടർണർ, ഇൻസ്ട്രുമെന്റ്. മെക്കാനിക്). ബന്ധപ്പെട്ട വിഭാഗത്തിൽ ഐടിഐ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് ഉള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. 7700 രൂപയാണ് സ്റ്റൈപ്പൻഡ് ലഭിക്കുക.
🔵ഗ്രാജ്വേറ്റ് അപ്രന്റിസ് (ഫയർ ആൻഡ് സേഫ്റ്റി, കംപ്യൂട്ടർ സയൻസ്). ഫയർ എൻജിനീയറിങ്/സേഫ്റ്റി ആൻഡ് ഫയർ എൻജിനീയറിങ്/കംപ്യൂട്ടർ സയൻസ് ആൻഡ് എൻജിനീയറിങ്/ഐടിയിൽ ബിഇ/ബിടെക് യോഗ്യതയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. 10,000 രൂപയാണ് സ്റ്റൈപ്പൻഡ്.
🔵ടെക്നിഷ്യൻ അപ്രന്റിസ് (മെക്കാനിക്കൽ, കമേഴ്സ്യൽ പ്രാക്ടീസ്, ഇൻസ്ട്രുമെന്റേഷൻ). ബന്ധപ്പെട്ട വിഭാഗങ്ങളിൽ ഏതെങ്കിലും ഡിപ്ലോമ ഉള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. 8000 രൂപയാണ് സ്റ്റൈപ്പൻഡ് ലഭിക്കുക.

Follow us on

Related News