പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്മെന്റ് ഫലം ഇന്ന് രാത്രി: പ്രവേശനം നാളെ മുതൽവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി. നിയമനം: അപേക്ഷ 14വരെഇന്ത്യൻ നാവികസേനയിൽ വിവിധ തസ്തികളിൽ നിയമനം: 741 ഒഴിവുകൾഎൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻ

ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ഓർഗാനിക് കെമിക്കൽസ് ലിമിറ്റഡിൽ അപ്രന്റിസ് നിയമനം: ബിടെക്, ഡിപ്ലോമക്കാർക്ക് അവസരം

Dec 31, 2023 at 2:00 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:എറണാകുളം ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ഓർഗാനിക് കെമിക്കൽസ് ലിമിറ്റഡിൽ ടെക്നിഷ്യൻ, ട്രേഡ് അപ്രന്റിസ് നിയമനത്തിന് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. ആകെ 28 ഒഴിവുകൾ ഉണ്ട്. തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെടുന്നവർക്ക് ആകെ ഒരു വർഷമാണ് പരിശീലനം. ഡിസംബർ 26വരെ http://hoclindia.com വഴി അപേക്ഷ നൽകാം.

ഒഴിവുള്ള വിഭാഗങ്ങളും മറ്റു വിവരങ്ങളും താഴെ
🔵ട്രേഡ് അപ്രന്റിസ് (ഇലക്ട്രീഷ്യൻ, ഫിറ്റർ, മെഷിനിസ്റ്റ്, മെക്കാനിക് ഡീസൽ, വെൽഡർ, ടർണർ, ഇൻസ്ട്രുമെന്റ്. മെക്കാനിക്). ബന്ധപ്പെട്ട വിഭാഗത്തിൽ ഐടിഐ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് ഉള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. 7700 രൂപയാണ് സ്റ്റൈപ്പൻഡ് ലഭിക്കുക.
🔵ഗ്രാജ്വേറ്റ് അപ്രന്റിസ് (ഫയർ ആൻഡ് സേഫ്റ്റി, കംപ്യൂട്ടർ സയൻസ്). ഫയർ എൻജിനീയറിങ്/സേഫ്റ്റി ആൻഡ് ഫയർ എൻജിനീയറിങ്/കംപ്യൂട്ടർ സയൻസ് ആൻഡ് എൻജിനീയറിങ്/ഐടിയിൽ ബിഇ/ബിടെക് യോഗ്യതയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. 10,000 രൂപയാണ് സ്റ്റൈപ്പൻഡ്.
🔵ടെക്നിഷ്യൻ അപ്രന്റിസ് (മെക്കാനിക്കൽ, കമേഴ്സ്യൽ പ്രാക്ടീസ്, ഇൻസ്ട്രുമെന്റേഷൻ). ബന്ധപ്പെട്ട വിഭാഗങ്ങളിൽ ഏതെങ്കിലും ഡിപ്ലോമ ഉള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. 8000 രൂപയാണ് സ്റ്റൈപ്പൻഡ് ലഭിക്കുക.

Follow us on

Related News