പ്രധാന വാർത്തകൾ
പവർഗ്രിഡ് കോർപറേഷനിൽ ജൂനിയർ ടെക്നിഷ്യൻ ട്രെയിനികൾ: അപേക്ഷ 12വരെഇന്റലിജൻസ് ബ്യൂറോയിൽ ഓഫിസർ നിയമനം: ബിരുദധാരികൾക്ക് അവസരംഐഡിബിഐ ബാങ്കിൽ ജൂനിയർ അസിസ്റ്റന്റ് മാനേജർ, എക്സിക്യുട്ടീവ് നിയമനം: 2100 ഒഴിവുകൾസ്‌റ്റേറ്റ് ബാങ്ക് ഓഫ് ഇന്ത്യയിൽ ഓഫീസർ നിയമനം: 5447 ഒഴിവുകൾഎഞ്ചിനീയറിങ് ബിരുദധാരികൾക്ക് എൻഎൽസി ഇന്ത്യ ലിമിറ്റഡിൽ അവസരം: 295 ഒഴിവുകൾപിജി മെഡിക്കൽ ഒഴിവ് സീറ്റുകൾ, ഫാർമസി/ പാരാമെഡിക്കൽ അഞ്ചാം അലോട്ട്‌മെന്റ്ദേവസ്വം റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് ബോർഡ് പരീക്ഷ 17ന്: സ്‌ക്രൈബിനെ ആവശ്യമുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷ നൽകാംസംസ്‌ഥാന സ്കൂ‌ൾ ശാസ്ത്രോത്സവത്തിന് തിരുവനന്തപുരത്ത് തുടക്കമായികണ്ണൂർ സർവകലാശാല വിസി പുനർനിയമനം സുപ്രീംകോടതി റദ്ദാക്കിഓഫീസുകളിലിരുന്ന് സ്കൂൾ പരിശോധനാ റിപ്പോര്‍ട്ട് തയ്യാറാക്കരുത്: സ്കൂൾ രേഖകൾ വിദ്യാഭ്യാസ ഓഫീസിൽ എത്തിക്കേണ്ടതില്ല

നാഷണൽ ഫെർട്ടിലൈസേഴ്‌സ് ലിമിറ്റഡിൽ മാനേജ്‌മെന്റ് ട്രെയിനി: 72 ഒഴിവുകൾ

Nov 4, 2023 at 4:00 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:നാഷണൽ ഫെർട്ടിലൈസേഴ്‌സ് ലിമിറ്റഡിൽ മാനേജ്‌മെന്റ് ട്രെയിനി തസ്തികകളിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. ആകെ 74 ഒഴിവുകൾ ഉണ്ട്.
ഓൺലൈനായി വേണം അപേക്ഷ നൽകാൻ. ഔദ്യോഗിക വെബ്‌സൈറ്റായ http://nationalfertilizers.com ൽ വിശദവിവരങ്ങൾ ലഭ്യമാണ്. അപേക്ഷാ ഫോം സമർപ്പിക്കാനുള്ള അവസാന തീയതി ഡിസംബർ 01 ആണ്. തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾക്ക് കുറഞ്ഞത് ഒരു വർഷത്തെ പരിശീലനം നൽകും. ഉദ്യോഗാർത്ഥികളുടെ പ്രായം 18നും 27നും ഇടയിലായിരിക്കണം. പരീക്ഷയുടെയും അഭിമുഖത്തിന്റെയും അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് തിരഞ്ഞെടുപ്പ്

ശമ്പളം
🔵മാനേജ്മെന്റ് ട്രെയിനി (മാർക്കറ്റിങ്) 40000 രൂപ മുതൽ 140000 രൂപ വരെ.
🔵മാനേജ്മെന്റ് ട്രെയിനി (F & A) 40000 രൂപ മുതൽ 140000 രൂപ വരെ.
🔵മാനേജ്മെന്റ് ട്രെയിനി 40000 രൂപ മുതൽ 140000 രൂപ വരെ. അടിസ്ഥാന ശമ്പളത്തോടൊപ്പം, ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾക്ക് ഇൻഡസ്ട്രിയൽ ഡിയർനസ് അലവൻസ്, ഹൗസ് റെന്റ് അലവൻസ് / മറ്റ് പെർക്വിസൈറ്റുകൾ & അലവൻസുകൾ/ആനുകൂല്യങ്ങളായ ലീവ്, മെഡിക്കൽ സൗകര്യങ്ങൾ, പെർഫോമൻസ് റിലേറ്റഡ് പേ, കോൺട്രിബ്യൂട്ടറി പ്രൊവിഡന്റ് ഫണ്ട്, ഗ്രാറ്റുവിറ്റി മുതലായവയും നൽകും.

അപേക്ഷ നൽകേണ്ട വിധം
🔵1: നാഷണൽ ഫെർട്ടിലൈസേഴ്‌സ് ലിമിറ്റഡിന്റെ (NFL) ഔദ്യോഗിക വെബ്‌സൈറ്റായ http://nationalfertilizers.com തുറക്കുക.
🔵 2: ഹോംപേജിൽ കരിയർ>NFL-ലെ റിക്രൂട്ട്മെന്റ്>NFL-ലെ മാനേജ്മെന്റ് ട്രെയിനിയുടെ റിക്രൂട്ട്മെന്റ് എന്നതിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.
🔵3: ഓൺലൈൻ രജിസ്‌ട്രേഷനിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക, നിങ്ങളുടെ സാധുവായ ഇമെയിൽ ഐഡിയും മൊബൈൽ നമ്പറും ആവശ്യമായ വ്യക്തിഗത വിവരങ്ങളും നൽകി അവന്റെ/അവളുടെ സ്വന്തം പാസ്‌വേഡ് സൃഷ്‌ടിക്കുക. വിജയകരമായ രജിസ്ട്രേഷന് ശേഷം, ഉദ്യോഗാർഥിയുടെ രജിസ്റ്റർ ചെയ്ത ഇമെയിൽ ഐഡിയിലേക്ക് ഒരു രജിസ്ട്രേഷൻ നമ്പർ അയയ്ക്കും.
🔵4: നിങ്ങളുടെ ഇമെയിൽ ഐഡിയും പാസ്‌വേഡും ഉപയോഗിച്ച് റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് പോർട്ടലിൽ ലോഗിൻ ചെയ്യുക.
🔵 5: നിങ്ങളുടെ ഫോട്ടോ, ഒപ്പ്, ആവശ്യമായ രേഖകൾ/സർട്ടിഫിക്കറ്റുകൾ എന്നിവ നിർദ്ദേശങ്ങളിൽ സൂചിപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന പ്രകാരം നിർദ്ദിഷ്ട ഫോർമാറ്റിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുക.
🔵6: ഓൺലൈൻ മോഡിൽ അപേക്ഷ അടച്ച് സബ്മിറ്റ് ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.
🔵7: റഫറൻസിനായി NFL അപേക്ഷാ ഫോമുകൾ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്ത് പ്രിന്റ്ഔട്ട് എടുക്കുക.

Follow us on

Related News