പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഇന്ന് 7 ജില്ലകളിൽ വിദ്യാഭ്യാസസ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് അവധിമാസ് കമ്യൂണിക്കേഷന്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടില്‍ അനധ്യാപക തസ്തികയിൽ ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 5വരെആർസിഎഫ്എല്ലിൽ അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ജൂലൈ 19വരെസൗദി ആരോഗ്യമന്ത്രാലയത്തിൽ നഴ്സുമാരുടെ ഒഴിവുകൾ: കൊച്ചിയിൽ 22മുതൽ അഭിമുഖംകെഎസ്ആർടിസിയിൽ താത്കാലിക ഒഴിവ്: യോഗ്യത എസ്എസ്എൽസികേന്ദ്ര സർക്കാർ സ്ഥാപനത്തിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ജൂലൈ 22വരെകാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ അധ്യാപക ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ജൂലൈ 30വരെവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി നിയമനം: അഭിമുഖ തീയതികൾ അറിയാംവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി നിയമനം: ഒഎംആർ പരീക്ഷാ തീയതികൾഡിപ്പാർട്ട്മെൻ്റൽ പരീക്ഷ: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 14വരെ

നാഷണൽ ഫെർട്ടിലൈസേഴ്‌സ് ലിമിറ്റഡിൽ മാനേജ്‌മെന്റ് ട്രെയിനി: 72 ഒഴിവുകൾ

Nov 4, 2023 at 4:00 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:നാഷണൽ ഫെർട്ടിലൈസേഴ്‌സ് ലിമിറ്റഡിൽ മാനേജ്‌മെന്റ് ട്രെയിനി തസ്തികകളിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. ആകെ 74 ഒഴിവുകൾ ഉണ്ട്.
ഓൺലൈനായി വേണം അപേക്ഷ നൽകാൻ. ഔദ്യോഗിക വെബ്‌സൈറ്റായ http://nationalfertilizers.com ൽ വിശദവിവരങ്ങൾ ലഭ്യമാണ്. അപേക്ഷാ ഫോം സമർപ്പിക്കാനുള്ള അവസാന തീയതി ഡിസംബർ 01 ആണ്. തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾക്ക് കുറഞ്ഞത് ഒരു വർഷത്തെ പരിശീലനം നൽകും. ഉദ്യോഗാർത്ഥികളുടെ പ്രായം 18നും 27നും ഇടയിലായിരിക്കണം. പരീക്ഷയുടെയും അഭിമുഖത്തിന്റെയും അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് തിരഞ്ഞെടുപ്പ്

ശമ്പളം
🔵മാനേജ്മെന്റ് ട്രെയിനി (മാർക്കറ്റിങ്) 40000 രൂപ മുതൽ 140000 രൂപ വരെ.
🔵മാനേജ്മെന്റ് ട്രെയിനി (F & A) 40000 രൂപ മുതൽ 140000 രൂപ വരെ.
🔵മാനേജ്മെന്റ് ട്രെയിനി 40000 രൂപ മുതൽ 140000 രൂപ വരെ. അടിസ്ഥാന ശമ്പളത്തോടൊപ്പം, ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾക്ക് ഇൻഡസ്ട്രിയൽ ഡിയർനസ് അലവൻസ്, ഹൗസ് റെന്റ് അലവൻസ് / മറ്റ് പെർക്വിസൈറ്റുകൾ & അലവൻസുകൾ/ആനുകൂല്യങ്ങളായ ലീവ്, മെഡിക്കൽ സൗകര്യങ്ങൾ, പെർഫോമൻസ് റിലേറ്റഡ് പേ, കോൺട്രിബ്യൂട്ടറി പ്രൊവിഡന്റ് ഫണ്ട്, ഗ്രാറ്റുവിറ്റി മുതലായവയും നൽകും.

അപേക്ഷ നൽകേണ്ട വിധം
🔵1: നാഷണൽ ഫെർട്ടിലൈസേഴ്‌സ് ലിമിറ്റഡിന്റെ (NFL) ഔദ്യോഗിക വെബ്‌സൈറ്റായ http://nationalfertilizers.com തുറക്കുക.
🔵 2: ഹോംപേജിൽ കരിയർ>NFL-ലെ റിക്രൂട്ട്മെന്റ്>NFL-ലെ മാനേജ്മെന്റ് ട്രെയിനിയുടെ റിക്രൂട്ട്മെന്റ് എന്നതിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.
🔵3: ഓൺലൈൻ രജിസ്‌ട്രേഷനിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക, നിങ്ങളുടെ സാധുവായ ഇമെയിൽ ഐഡിയും മൊബൈൽ നമ്പറും ആവശ്യമായ വ്യക്തിഗത വിവരങ്ങളും നൽകി അവന്റെ/അവളുടെ സ്വന്തം പാസ്‌വേഡ് സൃഷ്‌ടിക്കുക. വിജയകരമായ രജിസ്ട്രേഷന് ശേഷം, ഉദ്യോഗാർഥിയുടെ രജിസ്റ്റർ ചെയ്ത ഇമെയിൽ ഐഡിയിലേക്ക് ഒരു രജിസ്ട്രേഷൻ നമ്പർ അയയ്ക്കും.
🔵4: നിങ്ങളുടെ ഇമെയിൽ ഐഡിയും പാസ്‌വേഡും ഉപയോഗിച്ച് റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് പോർട്ടലിൽ ലോഗിൻ ചെയ്യുക.
🔵 5: നിങ്ങളുടെ ഫോട്ടോ, ഒപ്പ്, ആവശ്യമായ രേഖകൾ/സർട്ടിഫിക്കറ്റുകൾ എന്നിവ നിർദ്ദേശങ്ങളിൽ സൂചിപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന പ്രകാരം നിർദ്ദിഷ്ട ഫോർമാറ്റിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുക.
🔵6: ഓൺലൈൻ മോഡിൽ അപേക്ഷ അടച്ച് സബ്മിറ്റ് ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.
🔵7: റഫറൻസിനായി NFL അപേക്ഷാ ഫോമുകൾ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്ത് പ്രിന്റ്ഔട്ട് എടുക്കുക.

Follow us on

Related News