പ്രധാന വാർത്തകൾ
സൗത്ത്-ഈസ്റ്റ് റെയിൽവേയിൽ 1113 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഒന്നുവരെഅധ്യാപകരുടെ റവന്യൂ ജില്ലാതല പൊതുസ്ഥലം മാറ്റം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാംകേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഒറ്റ പെൺകുട്ടി സംവരണം നിർത്തലാക്കരുത്: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅടുത്ത അധ്യയന വർഷം എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇന്റർനെറ്റ് സംവിധാനം ഒരുക്കണം: നടപടി അനിവാര്യം5000 രൂപ സ്റ്റൈപ്പന്റോടെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സ്: താമസവും ഭക്ഷണവും സൗജന്യംസിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന 7 വയസുകാരൻ: പഠിപ്പിക്കുന്നത് 14 വിഷയങ്ങൾകേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളിൽ അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾ പാടില്ല: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് ഹൈക്കോടതി അനുമതി: ക്ലാസ് രാവിലെ 7.30മുതൽതുഞ്ചന്‍ പറമ്പില്‍ അവധിക്കാല ക്യാമ്പുകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ്

ശ്രീനാരായണഗുരു ഓപ്പൺ സർവകലാശാലയുടെ പരീക്ഷകളിൽ മാറ്റം

Sep 15, 2023 at 6:30 pm

Follow us on

കൊല്ലം:ശ്രീനാരായണഗുരു ഓപ്പൺ സർവകലാശാലയുടെ യുജി (2022 അഡ്മിഷൻ) പഠിതാക്കൾക്കായി സെപ്റ്റംബർ 16 (ശനിയാഴ്ച്ച), സെപ്റ്റംബർ 17 (ഞായറാഴ്ച്ച) എന്നീ തീയതികളിൽ കോഴിക്കോട് ഫറൂഖ് കോളേജ്, കുന്നമംഗലം ചെത്തുകടവ്, എസ് എൻ ഇ എസ് കോളേജ് ഓഫ് ആർട്സ് കോമേഴ്‌സ് ആൻഡ് മാനേജ്‍മെന്റ്, എൻ എ എം കോളേജ് കല്ലിക്കണ്ടി എന്നീ പരീക്ഷാ കേന്ദ്രങ്ങളിൽ നടത്താൻ നിർശ്ചയിച്ചിരിക്കുന്ന പരീക്ഷകൾ മാറ്റിവെച്ചിരിക്കുന്നു. മറ്റു പരീക്ഷ കേന്ദ്രങ്ങളിലെ പരീക്ഷകൾക്ക് മാറ്റമുണ്ടായിരിക്കുന്നതല്ല. മാറ്റിവെച്ച പരീക്ഷകൾ ഗവണ്മെന്റ് നിർദ്ദേശങ്ങൾ അനുസരിച്ച് പിന്നീട് നടത്തുന്നതായിരിക്കും.

Follow us on

Related News