പ്രധാന വാർത്തകൾ
സൗത്ത്-ഈസ്റ്റ് റെയിൽവേയിൽ 1113 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഒന്നുവരെഅധ്യാപകരുടെ റവന്യൂ ജില്ലാതല പൊതുസ്ഥലം മാറ്റം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാംകേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഒറ്റ പെൺകുട്ടി സംവരണം നിർത്തലാക്കരുത്: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅടുത്ത അധ്യയന വർഷം എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇന്റർനെറ്റ് സംവിധാനം ഒരുക്കണം: നടപടി അനിവാര്യം5000 രൂപ സ്റ്റൈപ്പന്റോടെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സ്: താമസവും ഭക്ഷണവും സൗജന്യംസിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന 7 വയസുകാരൻ: പഠിപ്പിക്കുന്നത് 14 വിഷയങ്ങൾകേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളിൽ അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾ പാടില്ല: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് ഹൈക്കോടതി അനുമതി: ക്ലാസ് രാവിലെ 7.30മുതൽതുഞ്ചന്‍ പറമ്പില്‍ അവധിക്കാല ക്യാമ്പുകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ്

ഫാർമസി, പാരാമെഡിക്കൽ ഡിപ്ലോമ അക്കാദമിക് വിവരങ്ങൾ

Sep 15, 2023 at 7:30 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:സർക്കാർ സ്വാശ്രയ സ്ഥാപനങ്ങളിലെ 2023-24 അധ്യയനവർഷത്തെ പ്രൊഫഷണൽ ഡിപ്ലോമ ഇൻ ഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്പെക്ടർ ആൻഡ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകളിലേക്ക് അപേക്ഷിച്ചവരുടെ പ്രാഥമിക പരിശോധനക്ക് ശേഷമുള്ള വ്യക്തിഗത അക്കാദമിക് വിവരങ്ങൾ വെബ്സൈറ്റിൽ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. അപേക്ഷകർ ലോഗിൻ ചെയ്തു പരിശോധിച്ച് ആവശ്യപ്പെട്ട രേഖകൾ സെപ്റ്റംബർ 19ന് വൈകിട്ട് 5 നകം അപ്ലോഡ് ചെയ്യണം. അപേക്ഷാർഥിയുടെ ക്ലെയിമുകൾക്കുള്ള സാധുവായ രേഖകൾ അപ്ലോഡ് ചെയ്യാത്തപക്ഷം ക്ലെയിമുകൾ നിരസിക്കപെടും. എസ്.സി/എസ്.ടി അപേക്ഷാർഥികൾ സാധുവായ ജാതി സർട്ടിഫിക്കറ്റ് അപ്ലോഡ് ചെയ്യാത്തപക്ഷം അവരുടെ ക്ലെയിമുകൾ/അപേക്ഷ നിരസിക്കപെടും. വിവരങ്ങൾ പരിശോധിച്ച് മാറ്റങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ അവ വരുത്താത്തതിന്റെ അനന്തരഫലങ്ങൾക്ക് പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം അപേക്ഷാർഥിക്കായിരിക്കും. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: 0471-2560363, 364.

Follow us on

Related News