പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

കണ്ണൂർ സർവകലാശാല പരീക്ഷാഫലങ്ങൾ, പരീക്ഷാ വിജ്ഞാപനം, ഹാൾ ടിക്കറ്റ്, അപേക്ഷാ തീയതി

Aug 10, 2023 at 4:30 pm

Follow us on

കണ്ണൂർ:സർവകലാശാല പഠന വകുപ്പുകളിലെ ഒന്ന്, രണ്ട് , മൂന്ന്, നാല് സെമസ്റ്റർ എം എ/എം എസ് സി/എം എഡ്/എം സി എ/എം എൽ ഐ എസ് സി/എൽ എൽ എം/എം ബി എ/ എം പി എഡ് ഡിഗ്രി (സി സി എസ് എസ് -2015 സിലബസ്) സപ്ലിമെന്ററി (2019 അഡ്മിഷൻ) പരീക്ഷകൾക്ക് പിഴയില്ലാതെ ആഗസ്ത് 21 മുതൽ 24 വരെയും പിഴയോട് കൂടെ ആഗസ്ത് 26 വരെയും അപേക്ഷിക്കാം. എം പി എഡ് ഒഴികെയുള്ള പ്രോഗ്രാമുകൾക്ക് ഓൺലൈൻ ആയി അപേക്ഷിക്കാം. വിശദമായ പരീക്ഷാ വിജ്ഞാപനം സർവകലാശാല വെബ്സൈറ്റിൽ ലഭ്യമാണ്.

പരീക്ഷാ ഫലങ്ങൾ
കണ്ണൂർ സർവകലാശാലയുടെ ആറാം സെമസ്റ്റർ പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷൻ – 2020 അഡ്‌മിഷൻ ബിരുദ (റഗുലർ ഏപ്രിൽ 2023) പരീക്ഷകളുടെ ഫലം വെബ്‌സൈറ്റിൽ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. വിദ്യാർത്ഥികൾ മാർക്ക്‌ലിസ്റ്റിന്റെ പകർപ്പ് പ്രിൻറ് എടുത്ത് സൂക്ഷിക്കേണ്ടതാണ്. പുനഃപരിശോധന/ സൂക്ഷ്മപരിശോധന/ ഫോട്ടോകോപ്പി എന്നിവയ്‌ക്കുള്ള ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ സ്വീകരിക്കുന്ന അവസാന തീയതി 24/08/2023. ഫൈനൽ ഗ്രേഡ് കാർഡ് /പ്രൊവിഷണൽ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് വിതരണം ചെയ്യുന്ന തീയതി പിന്നീട് അറിയിക്കുന്നതാണ്.

അഫിലിയേറ്റഡ് കോളേജുകളിലെയും ഐ ടി എഡ്യൂക്കേഷൻ സെന്ററുകളിലെയും മൂന്നാം സെമസ്റ്റർ എം സി എ (ആർ /എസ് /ഐ ) / എം സി എ ലാറ്ററൽ എൻട്രി (എസ്/ഐ) നവംബർ 2022 പരീക്ഷാഫലം വെബ്സൈറ്റിൽ ലഭ്യമാണ്. പുനർ മൂല്യനിർണയം, സൂക്ഷ്മ പരിശോധന, ഫോട്ടോകോപ്പി എന്നിവയ്ക്ക് 22/08/2023 വൈകുന്നരം 5 മണിവരെ ഓൺലൈനായി അപേക്ഷിക്കാം.

അഫിലിയേറ്റഡ് കോളേജുകളിലെ ഒന്നാം സെമസ്റ്റര്‍ എം എസ് സി കമ്പ്യൂട്ടര്‍ സയന്‍സ് / മൈക്രോബയോളജി / ബയോടെക്നോളജി /ഇലക്ട്രോണിക്സ് / ഫിസിക്സ് / ജിയോളജി (ആർ /എസ് /ഐ), ഒക്ടോബർ 2022 പ്രോഗ്രാമുകളുടെ പരീക്ഷകളുടെ ഫലം വെബ്സൈറ്റിൽ ലഭ്യമാണ്. ഉത്തരക്കടലാസ്സുകളുടെ പുന:മൂല്ല്യനിർണ്ണയം/ സൂക്ഷ്മപരിശോധന/ പകർപ്പ് ലഭ്യമാക്കൽ എന്നിവയ്ക്ക് 24/08/2023 വൈകുന്നരം 5 മണിവരെ ഓൺലൈനായി അപേക്ഷിക്കാം.

ഹാൾ ടിക്കറ്റ്
16.08.2023 ന് ആരംഭിക്കുന്ന ന്യൂ ജനറേഷൻ ആറാം സെമസ്റ്റർ ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് എം എസ് സി ഇൻ കമ്പ്യൂട്ടർ സയൻസ് വിത്ത് സ്പെഷ്യലൈസേഷൻ ഇൻ ആർട്ടിഫിഷ്യൽ ഇന്റലിജൻസ് ആൻഡ് മെഷീൻ ലേണിങ് (റഗുലർ), ഏപ്രിൽ 2023 പരീക്ഷകളുടെ ഹാൾടിക്കറ്റ് വെബ് സൈറ്റിൽ ലഭ്യമാണ്. ഹാൾടിക്കറ്റ് ലഭിക്കാത്തവർ സർവകലാശാലയുമായി ബന്ധപ്പെടണം

തീയതി നീട്ടി
അഞ്ചാം സെമസ്റ്റർ ബിരുദം നവംബർ 2023 പരീക്ഷകൾക്ക് പിഴയോടുകൂടി അപേക്ഷിക്കാനുള്ള തീയതി ആഗസ്ത് 11 വരെ നീട്ടി.

Follow us on

Related News