പ്രധാന വാർത്തകൾ
കാലിക്കറ്റിൽ നാലുവർഷ ബിരുദം: ജൂൺ ഒന്നുവരെ അപേക്ഷിക്കാംവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രിയുടെ യോഗത്തില്‍ പ്രതിഷേധം: എംഎസ്എഫ് സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി അറസ്റ്റില്‍ഹയര്‍സെക്കന്‍ററി ജേണലിസം അധ്യാപകരുടെ സംസ്ഥാന സമ്മേളനം നാളെ തിരൂരിൽഹയർസെക്കൻഡറി സ്ഥലംമാറ്റ നടപടികൾ പൂർത്തിയാക്കാൻ ഉള്ളത് 389 അധ്യാപകർ മാത്രം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസവിശേഷ വിദ്യാലയ പാഠ്യപദ്ധതിയിൽ തൊഴിൽലധിഷ്ഠിത വിദ്യാഭ്യാസത്തിന് പരിഗണന നൽകും: വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല ഇന്ന് പ്രസിദ്ധീകരിച്ച പരീക്ഷാഫലങ്ങൾസ്കൂളുകൾ പാഠപുസ്തകങ്ങൾ കൈപ്പറ്റണം: കർശന നിർദേശംനാലുവർഷ ബിരുദം: താല്പര്യമുള്ള വിഷയങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ അവസരംപുതിയ അധ്യയന വർഷം: കെട്ടിട, വാഹന ഫിറ്റ്നസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റുകൾ നൽകാൻ കാലതാമസം വരുത്തരുത്കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാല ബിരുദ പരീക്ഷാഫലം: 82.40 ശതമാനം വിജയം

സംസ്കൃത സർവകലാശാല ബിരുദം:സ്പെഷ്യൽ റിസർവേഷൻ പ്രവേശനം

Jul 22, 2023 at 4:25 pm

Follow us on

കാലടി: ശ്രീ ശങ്കരാചാര്യ സംസ്കൃത സർവകലാശാലയിലെ വിവിധ യു. ജി. പ്രോഗ്രാമുകളിലേയ്ക്ക് എൻ.എസ്.എസ്., എൻ.സി.സി., സ്പോർട്സ്, ഭിന്നശേഷി-അന്ധ-ഓർഫൻ-ട്രാൻസ്ജെൻഡർ എന്നീ സ്പെഷ്യൽ റിസർവേഷൻ വിഭാഗങ്ങളിലേയ്ക്കുളള അപേക്ഷകരുടെ പ്രവേശനത്തിനായുളള സെലക്ഷൻ നടപടികൾ ജൂലൈ 27ന് നടക്കും. രാവിലെ 10ന് കാലടി മുഖ്യക്യാമ്പസിലെ ലാംഗ്വേജ് ബ്ലോക്കിൽ സെലക്ഷൻ നടക്കും. യു.ജി. പ്രോഗ്രാമുകളിലേയ്ക്കുളള പ്രവേശനത്തിനായി ജൂൺ 23നകം അപേക്ഷ സമർപ്പിച്ചിട്ടുളള, മെറിറ്റിൽ പ്രവേശനം ലഭിച്ചിട്ടില്ലാത്ത മേൽ സൂചിപ്പിച്ച സ്പെഷ്യൽ കാറ്റഗറി വിഭാഗങ്ങളിൽ ഉൾപ്പെടുന്ന അപേക്ഷകർ ജൂലൈ 27ന് നടക്കുന്ന അഭിമുഖത്തിൽ പങ്കെടുക്കേണ്ടതാണെന്ന് സർവ്വകലാശാല അറിയിച്ചു.

Follow us on

Related News