പ്രധാന വാർത്തകൾ
NEET-UG സൗജന്യ പരീക്ഷാ പരിശീലനംഐടിഐകളില്‍ പാരമ്പര്യ കോഴ്സുകള്‍ക്കും പ്രാധാന്യം നല്‍കും: മന്ത്രി കെ.രാധാകൃഷ്ണൻസ്റ്റുഡന്റ്‌സ് സര്‍വീസ് ഹബ് വിദ്യാര്‍ഥികളെ സഹായിക്കാന്‍:പരീക്ഷാ കണ്‍ട്രോളര്‍പ്രഫ എം.എം.ഗനി അവാർഡ്: അധ്യാപകർക്ക് അപേക്ഷിക്കാംകാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശല പരീക്ഷ മാറ്റി, പ്രോഗ്രാമർ വാക് ഇൻ ഇന്റർവ്യൂ മാറ്റിവിവരാവകാശ നിയമം ഓൺലൈൻ കോഴ്സ്, വെക്കേഷൻ കമ്പ്യൂട്ടർ കോഴ്‌സ്ബിഫാം ലാറ്ററൽ എൻട്രി പ്രവേശന പരീക്ഷ: അപേക്ഷ മാർച്ച് 4വരെപൊളിറ്റിക്കൽ സയൻസ് അധ്യപക, ഹിന്ദി ജൂനിയർ അധ്യാപിക: തൊഴിൽ വാർത്തകൾജെഡിസി കോഴ്സ് പ്രവേശനം: അപേക്ഷ 30വരെകുട്ടികളുടെ പഠനത്തിലെ ഏകാഗ്രത നഷ്ടപ്പെടുത്തുന്ന രീതിയിൽ ഉച്ചഭാഷിണികൾ ഉപയോഗിക്കരുതെന്ന് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

JEE മെയിൻ ജനുവരി സെഷൻ ഫലം പ്രഖ്യാപിച്ചു

Feb 7, 2023 at 10:14 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Ce7kAu5nnHX7LD7X4pg8Xw

ന്യൂഡൽഹി: JEE മെയിൻ ജനുവരി സെഷൻ ഫലം എൻടിഎ പ്രഖ്യാപിച്ചു. നാഷണൽ ടെസ്റ്റിങ് ഏജൻസിയുടെ വെബ്‌സൈറ്റായ http://jeemain.nta.nic.in ൽ ഫലം ലഭ്യമാണ്.
JEE-മെയിൻ ആദ്യ സെഷനിൽനിന്നുള്ള 5
ചോദ്യങ്ങൾ ഒഴിവാക്കിയുള്ള ഉത്തരസൂചിക ദേശീയ പരീക്ഷാ ഏജൻസി ഇന്നലെ പുറത്തിറക്കിയിരുന്നു. ജനുവരി 25ന് നടന്ന രണ്ടാം ഷിഫ്റ്റിലെ കണക്കു പരീക്ഷയിലെ ഒരു ചോദ്യവും 29ലെ ഒന്നാം ഷിഫ്റ്റിലെ കണക്കിൽ നിന്നുള്ള ഒരു ചോദ്യവും ഒഴിവാക്കിയിട്ടുണ്ട്. ഫെബ്രുവരി ഒന്നിലെ രണ്ടാം ഷിഫ്റ്റിലെ കണക്കിൽ നിന്നുള്ള 2 ചോദ്യവും ഒഴിവാക്കി.ഇതിനു പുറമെ ഫെബ്രുവരി ഒന്നിലെ ഒന്നാം ഷിഫ്റ്റിലെ കെമിസ്ട്രിയിൽ നിന്നുള്ള ഒരു ചോദ്യവും ഒഴിവാക്കിയിട്ടുണ്ട്. പ്രാഥമിക ഉത്തര സൂചികയിൽ നൽകിയിരുന്നതിൽ നിന്നു വ്യത്യസ്തമായി 2 ചോദ്യങ്ങളുടെ ഉത്തരങ്ങളിൽ മാറ്റം വരുത്തിയിട്ടുണ്ട്. ഒഴിവാക്കിയ ചോദ്യങ്ങൾക്കു മാർക്കു ലഭിക്കില്ലെന്ന് അധികൃതർ വ്യക്തമാക്കി. 8.6ലക്ഷം വിദ്യാർത്ഥികളാണ് ആദ്യ സെഷൻ പരീക്ഷ എഴുതിയത്.

\"\"

Follow us on

Related News