പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

അൽബിറ് ബി സോൺ ഫെസ്റ്റിന് നാളെ തുടക്കം: സ്റ്റേജ് മത്സരങ്ങൾ കുറ്റിപ്പുറം കഴുത്തല്ലൂരിൽ

Jan 20, 2023 at 10:06 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/JuuEU6443gVHL3cmafwn8g

മലപ്പുറം: സമസ്ത കേരള ഇസ്ലാം മത വിദ്യാഭ്യാസ ബോർഡിന് കീഴിൽ ഇന്ത്യക്ക് അകത്തും പുറത്തുമായി പ്രവർത്തിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന അൽബിർ സ്കൂളുകളിലെ വിദ്യാർത്ഥികളുടെ സർഗ്ഗശേഷി പരിപോഷിപ്പിക്കുന്നതിനും പഠന വിഷയങ്ങളിലെ നേട്ടങ്ങൾ വിലയിരുത്തുന്നതിനുമുള്ള \’അൽബിറ് ബി സോൺ ഫെസ്റ്റി\’ന് നാളെ തുടക്കമാകും. സ്റ്റേജ് മത്സരങ്ങൾ കുറ്റിപ്പുറം കഴുത്തല്ലൂർ അൽബിർ സ്കൂളിലാണ് നടക്കുക .ഫെസ്റ്റ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ബഷീർ രണ്ടത്താണി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും. സമസ്ത കേന്ദ്ര മുശാവറ അംഗം മുസ്തഫ ഫൈസി തിരൂർ. സമസ്ത ജില്ലാ മുശാവറ അംഗം ഇബ്രാഹിം ബാഖവി എടപ്പാൾ എസ് വൈ എസ് ജില്ലാ പ്രസിഡണ്ട് കാസിം ഫൈസി പോത്തന്നൂർ കുറ്റിപ്പുറം പഞ്ചായത്ത് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് പരപ്പാര സിദ്ദീഖ് വിദ്യാഭ്യാസ സ്റ്റാൻഡിങ് കമ്മിറ്റി ചെയർമാൻ ഫസൽ പൂക്കോയ തങ്ങൾ. എസ് കെ എസ് എസ് എഫ് മലപ്പുറം ജില്ല വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് അലി റഹ്മാനി.കോട്ടക്കൽ മണ്ഡലം എസ് വൈ എസ് പ്രസിഡണ്ട് വാഹിദ് മുസ്ലിയാർ അത്തിപ്പറ്റ ആൽബിർ എംഡി കെ പി മുഹമ്മദ് തുടങ്ങിയ സാമൂഹിക സാംസ്കാരിക മത രാഷ്ട്രീയ മേഖലയിലെ പ്രമുഖർ പങ്കെടുക്കുന്നു ബി സോണിലെ 20 അൽബിർറ് സ്ഥാപനങ്ങളുടെ കോർഡിനേറ്റർമാർ അധ്യാപികമാർ വിദ്യാർത്ഥികൾ, രക്ഷിതാക്കൾ പങ്കെടുക്കും. സ്കൂൾ തല മത്സരങ്ങളാണ് നടക്കുക. ഫസ്റ്റ് സെക്കൻഡ് തേർഡ് എന്നിങ്ങനെ വിജയികളെ കണ്ടെത്തുകയും സ്കൂളുകൾ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പോയിന്റ് ലഭിക്കുന്ന സ്കൂളിന് സോൺ മേഖലയിലെ ഫസ്റ്റ് സെക്കൻഡ് തേർഡ് എന്നീ സ്ഥാനങ്ങളിലേക്കും മത്സരങ്ങൾ നടക്കും.

\"\"

Follow us on

Related News