പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

എയ്‌റോനോട്ടിക്കല്‍ ഡെവലപ്‌മെന്റ് ഏജന്‍സി പ്രോജക്ട് അസിസ്റ്റന്റ്: അഭിമുഖം ഡിസംബര്‍ 21, 22 തീയതികളില്‍

Dec 13, 2022 at 9:06 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

ബെംഗളൂരു: പ്രതിരോധ മന്ത്രാലയത്തിന് കീഴിലുള്ള എയറോനോട്ടിക്കല്‍ ഡെവലപ്‌മെന്റ് ഏജന്‍സിയില്‍ പ്രോജക്ട് അസിസ്റ്റന്റ് ഒഴിവുകളിലേക്ക് ഇപ്പോള്‍ അപേക്ഷിക്കാം. 86 ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്. അഭിമുഖം വഴിയാണ് തെരഞ്ഞെടുപ്പ് . കരാര്‍ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ ആയിരിക്കും നിയമനം.

\"\"

കമ്പ്യൂട്ടര്‍ സയന്‍സ് /ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ സയന്‍സ്/ ഇന്‍ഫോടെക് എന്‍ജിനീയറിങ് 22, മെക്കാനിക്കല്‍ എന്‍ജിനീയറിങ് 6, മെറ്റലര്‍ജി 2, എയ്‌റോ സ്‌പേസ്/ഏറോട്ടിക്കല്‍ എന്‍ജിനീയറിങ് 5, ഇലക്ട്രോണിക്‌സ് കമ്മ്യൂണിക്കേഷന്‍/ടെലി കമ്മ്യൂണിക്കേഷന്‍ 45, ഇലക്ട്രോണിക്‌സ് ആന്‍ഡ് ഇന്‍സ്ട്രുമെന്റേഷന്‍/ഇലക്ട്രിക്കല്‍ ആന്‍ഡ് ഇലക്ട്രോണിക്‌സ്/ഇലക്ട്രിക്കല്‍ എന്‍ജിനീയറിങ് 6 എന്നിവയാണ് ഒഴിവുകള്‍ ഉള്ള വിഭാഗങ്ങള്‍.

\"\"

ഫസ്റ്റ് ക്ലാസോടെ ബി ഇ/ബിടെക് + ഗേറ്റ് സ്‌കോര്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഫസ്റ്റ് ക്ലാസോടെ എം ഇ/എം ടെക് എന്നിവയാണ് വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യതകള്‍. പ്രായപരിധി 28 വയസ്സ്. സ്‌റ്റൈപ്പന്‍ഡ് 39, 370രൂപ. ഡിസംബര്‍ 21, 22 തീയതികളില്‍ ആയാണ് അഭിമുഖം നടത്തുന്നത്. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://ada.gov.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News