പ്രധാന വാർത്തകൾ
കാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപസ്കൂൾ അധ്യയന ദിവസം 220 എന്നത് കെഇആർ ചട്ടവും ഹൈക്കോടതിയുടെ തീരുമാനവും: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഗവ. ഐടിഐ പ്രവേശനം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ ഇന്നുമുതല്‍

എയ്‌റോനോട്ടിക്കല്‍ ഡെവലപ്‌മെന്റ് ഏജന്‍സി പ്രോജക്ട് അസിസ്റ്റന്റ്: അഭിമുഖം ഡിസംബര്‍ 21, 22 തീയതികളില്‍

Dec 13, 2022 at 9:06 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

ബെംഗളൂരു: പ്രതിരോധ മന്ത്രാലയത്തിന് കീഴിലുള്ള എയറോനോട്ടിക്കല്‍ ഡെവലപ്‌മെന്റ് ഏജന്‍സിയില്‍ പ്രോജക്ട് അസിസ്റ്റന്റ് ഒഴിവുകളിലേക്ക് ഇപ്പോള്‍ അപേക്ഷിക്കാം. 86 ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്. അഭിമുഖം വഴിയാണ് തെരഞ്ഞെടുപ്പ് . കരാര്‍ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ ആയിരിക്കും നിയമനം.

\"\"

കമ്പ്യൂട്ടര്‍ സയന്‍സ് /ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ സയന്‍സ്/ ഇന്‍ഫോടെക് എന്‍ജിനീയറിങ് 22, മെക്കാനിക്കല്‍ എന്‍ജിനീയറിങ് 6, മെറ്റലര്‍ജി 2, എയ്‌റോ സ്‌പേസ്/ഏറോട്ടിക്കല്‍ എന്‍ജിനീയറിങ് 5, ഇലക്ട്രോണിക്‌സ് കമ്മ്യൂണിക്കേഷന്‍/ടെലി കമ്മ്യൂണിക്കേഷന്‍ 45, ഇലക്ട്രോണിക്‌സ് ആന്‍ഡ് ഇന്‍സ്ട്രുമെന്റേഷന്‍/ഇലക്ട്രിക്കല്‍ ആന്‍ഡ് ഇലക്ട്രോണിക്‌സ്/ഇലക്ട്രിക്കല്‍ എന്‍ജിനീയറിങ് 6 എന്നിവയാണ് ഒഴിവുകള്‍ ഉള്ള വിഭാഗങ്ങള്‍.

\"\"

ഫസ്റ്റ് ക്ലാസോടെ ബി ഇ/ബിടെക് + ഗേറ്റ് സ്‌കോര്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഫസ്റ്റ് ക്ലാസോടെ എം ഇ/എം ടെക് എന്നിവയാണ് വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യതകള്‍. പ്രായപരിധി 28 വയസ്സ്. സ്‌റ്റൈപ്പന്‍ഡ് 39, 370രൂപ. ഡിസംബര്‍ 21, 22 തീയതികളില്‍ ആയാണ് അഭിമുഖം നടത്തുന്നത്. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://ada.gov.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News