പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

നേവല്‍ ഡോക്ക് യാര്‍ഡില്‍ ട്രേഡ് അപ്രന്റീസ്: ഐടിഐകാര്‍ക്ക് 275ഒഴിവുകള്‍

Dec 7, 2022 at 8:16 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

വിശാഖപട്ടണം: നാവിക സേനയുടെ നേവല്‍ ഡോക്ക് യാര്‍ഡില്‍ ട്രേഡ് അപ്രന്റീസ്സുകള്‍ക്ക് അവസരം. 275പേര്‍ക്ക് ട്രെയിനിങ്ങിനുള്ള അവസരം ഉണ്ട്. 50% മാര്‍ക്ക് കൂടിയുള്ള പത്താം ക്ലാസ് വിജയം, 65 ശതമാനം മാര്‍ക്കോടുകൂടിയുള്ള ഐടിഐ കോഴ്‌സ് സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് (ബന്ധപ്പെട്ട ട്രേഡില്‍) എന്നിവയാണ് വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യത. 137സെന്റീമീറ്റര്‍ ഉയരം, 25.4 കിലോഗ്രാം ഭാരം എന്നിവയാണ് ശാരീരിക യോഗ്യതകള്‍. പ്രായപരിധി- 2009 മെയ് രണ്ടിനോ അതിനു മുന്‍പോ ജനിച്ചവരാകണം.

\"\"

യോഗ്യതപരീക്ഷയ്ക്ക് ലഭിക്കുന്ന മാര്‍ക്കിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ ആയിരിക്കും ആദ്യ തെരഞ്ഞെടുപ്പ്. തുടര്‍ന്ന് അഭിമുഖം, വൈദ്യ പരിശോധന എന്നിവ ഉണ്ടായിരിക്കും. പരിശീലന കാലയളവില്‍ അപ്രന്റീസ് ആക്ട് പ്രകാരമുള്ള സ്‌റ്റൈപ്പന്‍ഡ് ലഭിക്കും.ഓണ്‍ലൈന്‍ അപേക്ഷ സമര്‍പ്പിക്കേണ്ട അവസാന തീയതി 2023 ജനുവരി 2. ഹാര്‍ഡ് കോപ്പി സ്വീകരിക്കുന്ന അവസാന തീയതി ജനുവരി 9. കൂടുതല്‍ വിശദാംശങ്ങള്‍ക്ക് http://indiannavy.nic.in/content/civilian സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News