പ്രധാന വാർത്തകൾ
സൗത്ത്-ഈസ്റ്റ് റെയിൽവേയിൽ 1113 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഒന്നുവരെഅധ്യാപകരുടെ റവന്യൂ ജില്ലാതല പൊതുസ്ഥലം മാറ്റം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാംകേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഒറ്റ പെൺകുട്ടി സംവരണം നിർത്തലാക്കരുത്: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅടുത്ത അധ്യയന വർഷം എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇന്റർനെറ്റ് സംവിധാനം ഒരുക്കണം: നടപടി അനിവാര്യം5000 രൂപ സ്റ്റൈപ്പന്റോടെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സ്: താമസവും ഭക്ഷണവും സൗജന്യംസിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന 7 വയസുകാരൻ: പഠിപ്പിക്കുന്നത് 14 വിഷയങ്ങൾകേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളിൽ അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾ പാടില്ല: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് ഹൈക്കോടതി അനുമതി: ക്ലാസ് രാവിലെ 7.30മുതൽതുഞ്ചന്‍ പറമ്പില്‍ അവധിക്കാല ക്യാമ്പുകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ്

ശ്രീനാരായണഗുരു ഓപ്പൺ സർവകലാശാല പ്രവേശനം: അപേക്ഷ സമയം ഇന്ന് അവസാനിക്കും

Nov 15, 2022 at 9:05 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL   https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

തിരുവനന്തപുരം:ശ്രീനാരായണഗുരു ഓപ്പൺ സർവകലാശാലയിലെ ബിരുദ, ബിരുദാനന്തര കോഴ്സുകൾക്ക് അപേക്ഷിക്കാനുള്ള സമയ പരിധി ഇന്ന് അവസാനിക്കും. ഇന്ന് (നവംബർ 15) വൈകീട്ട് 5വരെയാണ് ഓൺലൈൻ വഴി അപേക്ഷ നൽകാൻ കഴിയുക. ബിഎ ഇംഗ്ലീഷ്, മലയാളം, ഹിന്ദി അറബിക് സംസ്കൃതം, എംഎ ഇംഗ്ലീഷ്, മലയാളം എന്നീ യുജിസിയുടെ അംഗീകാരം ലഭിച്ച 5 ബിരുദ കോഴ്സുകളിലേക്കും 2 ബിരുദാനന്തര ബിരുദ കോഴ്സുകളിലേക്കുമാണ് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചിട്ടുള്ളത്. പ്രവേശന യോഗ്യതയിൽ മിനിമം മാർക്ക് നിബന്ധനയില്ല.

\"\"

എല്ലാ പ്രോഗ്രാമുകൾക്കൊപ്പവും നൈപുണ്യ കോഴ്സുകൾ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. 50
വയസ്സിനുമുകളിലുള്ളവർക്ക് ടി.സി നിർബന്ധമല്ല. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ http://sgou.ac.in ൽ ലഭ്യമാണ്. ഫോൺ: 9188909901, 9188909902.

\"\"

Follow us on

Related News