പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ ക്ലാസുകൾക്ക് ഇന്ന് തുടക്കം: എല്ലാവർക്കും സീറ്റുണ്ടെന്ന് മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസംസ്ഥാനത്ത് പ്ലസ് വണ്‍ ക്ലാസുകള്‍ നാളെ മുതൽ: പ്രവേശനം ലഭിക്കാതെ ആയിരക്കണക്കിന് വിദ്യാർത്ഥികൾ പുറത്ത്ലോക ലഹരിവിരുദ്ധ ദിനം: 26ന് സ്കൂളുകളിൽ ലഹരി വിരുദ്ധ പാർലമെന്റ്പ്ലസ് വൺ പ്രവേശന പ്രതിസന്ധി: 25ന് വിദ്യാർത്ഥി സംഘടനകളുമായി ചർച്ചപ്ലസ് വൺ സീറ്റ് ക്ഷാമം: നാളെ മുതൽ എസ്എഫ്ഐ സമരത്തിന്കിറ്റ്സിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ 29വരെസ്കോൾ- കേരള ഹയർസെക്കണ്ടറി രണ്ടാം വർഷ പ്രവേശനം; തീയതി നീട്ടിപിജി പ്രവേശനം അപേക്ഷ 28 വരെ, പരീക്ഷാ കേന്ദ്രത്തിൽ മാറ്റം: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾബിഎ അഫ്‌സൽ – ഉൽ – ഉലമ ട്രയൽ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ്: കണ്ണൂർ സർവകലാശാല വാർത്തകൾകണ്ണൂർ സർവകലാശാല യുജി പ്രവേശനം, ബിഎഡ് പ്രവേശനം, പ്രവേശന പരീക്ഷ

പി.എസ്.സി ബിരുദതല പ്രാഥമിക പരീക്ഷ എഴുതാൻ കഴിയാത്തവർക്ക് വീണ്ടും അവസരം

Nov 14, 2022 at 9:22 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

തിരുവനന്തപുരം: പി.എസ്.സിയുടെ ആദ്യഘട്ട ബിരുദതല പൊതുപ്രാഥമിക പരീക്ഷകൾ എഴുതാൻ കഴിയാതെ പോയവർക്ക് വീണ്ടും അവസരം. ഡിസംബർ 10നുള്ള അവസാനഘട്ട പരീക്ഷയ്ക്ക് ആണ് അവസരം നൽകുക. ഒക്ടോബർ 22, നവംബർ 19 എന്നീ തീയതികളിലാണ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷകൾ. ഇത്തരത്തിൽ മൂന്നാംഘട്ട പരീക്ഷ എഴുതാൻ താല്പര്യപ്പെടുന്ന ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾ രേഖകൾ സഹിതം അപേക്ഷിക്കണം.

\"\"

അംഗീകൃത സർവകലാശാലകൾ അല്ലെങ്കിൽ സ്ഥാപനങ്ങൾ എന്നിവയുടെ പരീക്ഷ ഉള്ളവർ, രോഗബാധിതർ പ്രസവസംബന്ധമായ അസുഖം ഉള്ളവർ, ഗർഭിണികളായവരിൽ യാത്ര ബുദ്ധിമുട്ടുള്ളവർ അല്ലെങ്കിൽ ഡോക്ടർ വിശ്രമം നിർദ്ദേശിച്ചിട്ടുള്ളവർ, അപകടത്തിൽ ചികിത്സയിൽ ഉള്ളവർ, പരീക്ഷാ ദിവസം വിവാഹം നടക്കുന്നവർ, ഏറ്റവും അടുത്ത ബന്ധുവിന്റെ മരണം ഉണ്ടായവർ തുടങ്ങിയവർക്കാണ് വീണ്ടും അവസരം ലഭിക്കുക.

\"\"

മതിയായ കാരണങ്ങൾ സംബന്ധിച്ച രേഖകളും നിശ്ചിത മാതൃകയിലുള്ള സർട്ടിഫിക്കറ്റും ചേർത്ത് അപേക്ഷിക്കണം. മറ്റു പരീക്ഷകൾ ഉള്ളവർ അഡ്മിഷൻ ടിക്കറ്റും ചികിത്സയിലുള്ളവർ മെഡിക്കൽ സർട്ടിഫിക്കറ്റും പരീക്ഷ കേന്ദ്രം ഉൾപ്പെടുന്ന പി എസ് സി യുടെ ജില്ലാ ഓഫീസിൽ നേരിട്ടോ ചുമതലപ്പെടുത്തുന്ന വ്യക്തി മുഖേനയോ നേരിട്ട് അപേക്ഷിക്കണം. നവംബർ 30 വരെയാണ് അപേക്ഷിക്കാനുള്ള സമയം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് 0471-2546260,2546246 എന്ന നമ്പരുകളിൽ ബന്ധപ്പെടാം.

\"\"

Follow us on

Related News