പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്മെന്റ് ഫലം ഇന്ന് രാത്രി: പ്രവേശനം നാളെ മുതൽവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി. നിയമനം: അപേക്ഷ 14വരെഇന്ത്യൻ നാവികസേനയിൽ വിവിധ തസ്തികളിൽ നിയമനം: 741 ഒഴിവുകൾഎൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻ

നോര്‍ത്തീസ്റ്റ് പോലീസ് അക്കാഡമിയിലേയ്ക്ക് നേരിട്ടുള്ള നിയമനം: ഡിസംബര്‍ 12വരെ അപേക്ഷിക്കാം

Nov 9, 2022 at 10:02 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

മേഘാലയ: നോര്‍ത്തീസ്റ്റ് പോലീസ് അക്കാഡമിയിലെ വിവിധ സ്തികകളിലേക്ക് ഇപ്പോള്‍ അപേക്ഷിക്കാം. എംടിഎസ്, പമ്പ് ഓപ്പറേറ്റര്‍, പ്ലംബര്‍, ഇലക്ട്രീഷ്യന്‍, ലൈഫ് ഗാര്‍ഡ്, കോണ്‍സ്റ്റബിള്‍ തസ്തികകളിലാണ് ഒഴിവുകള്‍ ഉള്ളത്. നേരിട്ടുള്ള നിയമനമാണ്. ആകെ 33 ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്.

\"\"

കോണ്‍സ്റ്റബിള്‍ തസ്തികയിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാന്‍ ഡിസംബര്‍ 19വരെ സമയമുണ്ട്. ബാക്കി തസ്തികകളിലേക്ക് ഡിസംബര്‍ 12ന് മുമ്പായി അപേക്ഷ സമര്‍പ്പിക്കണം. കോണ്‍സ്റ്റബിള്‍ തസ്തികയിലേക്ക് 18 – 27 വയസ്സാണ് പ്രായപരിധി. മറ്റ് തസ്തികകളിലേക്ക് 18-25 വയസ്സാണ് പ്രായപരിധി. ഓഫ് ലൈന്‍ ആയാണ് അപേക്ഷ അയക്കേണ്ടത്.

\"\"

Follow us on

Related News