പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

നോര്‍ത്തീസ്റ്റ് പോലീസ് അക്കാഡമിയിലേയ്ക്ക് നേരിട്ടുള്ള നിയമനം: ഡിസംബര്‍ 12വരെ അപേക്ഷിക്കാം

Nov 9, 2022 at 10:02 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

മേഘാലയ: നോര്‍ത്തീസ്റ്റ് പോലീസ് അക്കാഡമിയിലെ വിവിധ സ്തികകളിലേക്ക് ഇപ്പോള്‍ അപേക്ഷിക്കാം. എംടിഎസ്, പമ്പ് ഓപ്പറേറ്റര്‍, പ്ലംബര്‍, ഇലക്ട്രീഷ്യന്‍, ലൈഫ് ഗാര്‍ഡ്, കോണ്‍സ്റ്റബിള്‍ തസ്തികകളിലാണ് ഒഴിവുകള്‍ ഉള്ളത്. നേരിട്ടുള്ള നിയമനമാണ്. ആകെ 33 ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്.

\"\"

കോണ്‍സ്റ്റബിള്‍ തസ്തികയിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാന്‍ ഡിസംബര്‍ 19വരെ സമയമുണ്ട്. ബാക്കി തസ്തികകളിലേക്ക് ഡിസംബര്‍ 12ന് മുമ്പായി അപേക്ഷ സമര്‍പ്പിക്കണം. കോണ്‍സ്റ്റബിള്‍ തസ്തികയിലേക്ക് 18 – 27 വയസ്സാണ് പ്രായപരിധി. മറ്റ് തസ്തികകളിലേക്ക് 18-25 വയസ്സാണ് പ്രായപരിധി. ഓഫ് ലൈന്‍ ആയാണ് അപേക്ഷ അയക്കേണ്ടത്.

\"\"

Follow us on

Related News