പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

സിഡിറ്റില്‍ 10ഒഴിവുകള്‍: നവംബര്‍ 15വരെ അപേക്ഷിക്കാം

Nov 8, 2022 at 8:00 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

തിരുവനന്തപുരം: സെന്റര്‍ ഫോര്‍ ഡെവലപ്‌മെന്റ് ഓഫ് ഇമേജിങ് ടെക്‌നോളജിയില്‍ (സിഡിറ്റ്) വിവിധ ഡിവിഷന്‍/പ്രോജക്ടുകളില്‍ മാനേജ്‌മെന്റ് ട്രെയിനി ഒഴിവുണ്ട്.10 ഒഴിവുകളാണ് ഉള്ളത്. ഒരു വര്‍ഷത്തേക്കുള്ള കരാര്‍ നിയമനമാണ്. ഓണ്‍ലൈനായി അപേക്ഷ നവംബര്‍ 15വരെ സമര്‍പ്പിക്കാം.

\"\"

ഫിനാന്‍സ്, എച്ച്ആര്‍, മാര്‍ക്കറ്റിംഗ്, ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ സിസ്റ്റംസ്- 60 ശതമാനം മാര്‍ക്കോടെ എംബിഎ. കമ്മ്യൂണിക്കേഷന്‍ – കമ്മ്യൂണിക്കേഷന്‍ ആന്‍ഡ് ജേണലിസം, മാസ്സ് കമ്മ്യൂണിക്കേഷന്‍, ഇലക്ട്രോണിക് മീഡിയ, മീഡിയ സ്റ്റഡീസില്‍ പിജി, ബിവിഎംസി/ബിരുദം, ഡിപ്ലോമ ഇന്‍ സയന്‍സ് ആന്‍ഡ് ഡെവലപ്‌മെന്റ് കമ്മ്യൂണിക്കേഷന്‍. പ്രായപരിധി 30 വയസ്സ്. ശമ്പളം 20,000- 25,000.കൂടുതല്‍ വിശദാംശങ്ങള്‍ http://careers.cdit.org

\"\"

Follow us on

Related News