പ്രധാന വാർത്തകൾ
പശ്ചിമ റെയിൽവേയുടെ ഗ്രൂപ്പ് സി, ഗ്രൂപ്പ് ഡി വിഭാഗങ്ങളിൽ 64 ഒഴിവുകൾനോർത്തേൺ റെയിൽവേയുടെ റെയിൽവേ വിവിധ ട്രേഡുകളിൽ നിയമനം നടത്തുന്നുഈസ്റ്റ് സെൻട്രൽ റെയിൽവേയിൽ 1,832 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾകൊങ്കൺ റെയിൽവേ കോർപ്പറേഷൻ ലിമിറ്റഡിൽ 190 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾയൂണിഫോമിട്ട ടീച്ചറും കുട്ട്യോളും: കുട്ടികൾക്കൊപ്പം യൂണിഫോമിട്ട് സ്കൂളിൽ എത്തുന്ന ശാലിനി ടീച്ചർ2023 ഡിസംബർ 7: കേരള സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കണ്ണൂർ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: എംജി സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾജനറൽ ആശുപത്രിയിൽ ലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ ഒഴിവ്

കലാമണ്ഡലത്തിന്റെ വാർഷികാഘോഷങ്ങൾക്ക് കോടിയേറി

Nov 7, 2022 at 10:32 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

ചെറുതുരുത്തി: കേരള കലാമണ്ഡലത്തിന്റെ 92മത് വാർഷികാഘോഷത്തിന് തുടക്കമായി. കൂത്തമ്പലത്തിനു മുൻപിലുള്ള കൊടിമരത്തിൽ വൈസ് ചാൻസലർ പ്രൊഫസർ എം.വി.നാരായണൻ പതാക ഉയർത്തിയതോടെ ആഘോഷ പരിപാടികൾക്ക് തുടക്കമായി. കലാമണ്ഡലം രജിസ്ട്രാർ പി.രാജേഷ്കുമാർ ഭരണസമിതി അംഗങ്ങളായ കരിയന്നൂർ നാരായണൻ നമ്പൂതിരി, കലാമണ്ഡലം പ്രഭാകരൻ, അദ്ധ്യാപകർ , വിദ്യാർഥികൾ, ഓഫീസ് ജീവനക്കാർ തുടങ്ങിയവർ സന്നിഹിതരായിരുന്നു. നാഗസ്വര കച്ചേരിയോടെ രംഗാവിഷ്ക്കാരങ്ങൾക്ക് തുടക്കമായി.
കാഞ്ചികാമകോടി പീഠം ആസ്ഥാന വിദ്വാൻ രാഗരഞ്ജിത കലാരത്ന നാഗസ്വര കലൈമണി വിദ്വാൻ ഡോ. കാളഹസ്തി ദുർഗ്ഗാപ്രസാദ്, കാഞ്ചി കാമകോടിപീഠം ആസ്ഥാന വിദ്വാൻ നാദഇസൈ ശിരോമണി കെ വെങ്കിടേശ്വരുലു, തവിൽ -ലയജ്ഞാന ഇളവരസർ ലയവാദ്യകലാനിധി മേട്ടുപ്പാളയം എം എസ് രവികുമാർ, ലയ ജ്ഞാന ഇളവരസർ ലയ നാദതിലകം ഡോ. കാവാലം ബി ശ്രീ കുമാർ എന്നിവർ ചേർന്ന് അവതരിപ്പിച്ച നാഗസ്വരകച്ചേരി കൂത്തമ്പലത്തെ താളലയ സാന്ദ്രമാക്കി.

\"\"

Follow us on

Related News