പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപ

കലാമണ്ഡലത്തിന്റെ വാർഷികാഘോഷങ്ങൾക്ക് കോടിയേറി

Nov 7, 2022 at 10:32 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

ചെറുതുരുത്തി: കേരള കലാമണ്ഡലത്തിന്റെ 92മത് വാർഷികാഘോഷത്തിന് തുടക്കമായി. കൂത്തമ്പലത്തിനു മുൻപിലുള്ള കൊടിമരത്തിൽ വൈസ് ചാൻസലർ പ്രൊഫസർ എം.വി.നാരായണൻ പതാക ഉയർത്തിയതോടെ ആഘോഷ പരിപാടികൾക്ക് തുടക്കമായി. കലാമണ്ഡലം രജിസ്ട്രാർ പി.രാജേഷ്കുമാർ ഭരണസമിതി അംഗങ്ങളായ കരിയന്നൂർ നാരായണൻ നമ്പൂതിരി, കലാമണ്ഡലം പ്രഭാകരൻ, അദ്ധ്യാപകർ , വിദ്യാർഥികൾ, ഓഫീസ് ജീവനക്കാർ തുടങ്ങിയവർ സന്നിഹിതരായിരുന്നു. നാഗസ്വര കച്ചേരിയോടെ രംഗാവിഷ്ക്കാരങ്ങൾക്ക് തുടക്കമായി.
കാഞ്ചികാമകോടി പീഠം ആസ്ഥാന വിദ്വാൻ രാഗരഞ്ജിത കലാരത്ന നാഗസ്വര കലൈമണി വിദ്വാൻ ഡോ. കാളഹസ്തി ദുർഗ്ഗാപ്രസാദ്, കാഞ്ചി കാമകോടിപീഠം ആസ്ഥാന വിദ്വാൻ നാദഇസൈ ശിരോമണി കെ വെങ്കിടേശ്വരുലു, തവിൽ -ലയജ്ഞാന ഇളവരസർ ലയവാദ്യകലാനിധി മേട്ടുപ്പാളയം എം എസ് രവികുമാർ, ലയ ജ്ഞാന ഇളവരസർ ലയ നാദതിലകം ഡോ. കാവാലം ബി ശ്രീ കുമാർ എന്നിവർ ചേർന്ന് അവതരിപ്പിച്ച നാഗസ്വരകച്ചേരി കൂത്തമ്പലത്തെ താളലയ സാന്ദ്രമാക്കി.

\"\"

Follow us on

Related News