പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ ക്ലാസുകൾക്ക് ഇന്ന് തുടക്കം: എല്ലാവർക്കും സീറ്റുണ്ടെന്ന് മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസംസ്ഥാനത്ത് പ്ലസ് വണ്‍ ക്ലാസുകള്‍ നാളെ മുതൽ: പ്രവേശനം ലഭിക്കാതെ ആയിരക്കണക്കിന് വിദ്യാർത്ഥികൾ പുറത്ത്ലോക ലഹരിവിരുദ്ധ ദിനം: 26ന് സ്കൂളുകളിൽ ലഹരി വിരുദ്ധ പാർലമെന്റ്പ്ലസ് വൺ പ്രവേശന പ്രതിസന്ധി: 25ന് വിദ്യാർത്ഥി സംഘടനകളുമായി ചർച്ചപ്ലസ് വൺ സീറ്റ് ക്ഷാമം: നാളെ മുതൽ എസ്എഫ്ഐ സമരത്തിന്കിറ്റ്സിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ 29വരെസ്കോൾ- കേരള ഹയർസെക്കണ്ടറി രണ്ടാം വർഷ പ്രവേശനം; തീയതി നീട്ടിപിജി പ്രവേശനം അപേക്ഷ 28 വരെ, പരീക്ഷാ കേന്ദ്രത്തിൽ മാറ്റം: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾബിഎ അഫ്‌സൽ – ഉൽ – ഉലമ ട്രയൽ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ്: കണ്ണൂർ സർവകലാശാല വാർത്തകൾകണ്ണൂർ സർവകലാശാല യുജി പ്രവേശനം, ബിഎഡ് പ്രവേശനം, പ്രവേശന പരീക്ഷ

ഇലക്ട്രിക്കല്‍ സൂപ്പര്‍വൈസര്‍ ഇന്റര്‍വ്യൂ നവംബര്‍ 7മുതല്‍

Nov 2, 2022 at 6:17 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

കോട്ടയം: കേരള സ്റ്റേറ്റ് ഇലക്ട്രിക്കല്‍ ലൈസന്‍സിങ് ബോര്‍ഡ് നടത്തുന്ന ഇലക്ട്രിക്കല്‍ സൂപ്പര്‍വൈസര്‍ \’ബി\’ ഗ്രേഡ് ഇന്റര്‍വ്യൂ നവംബര്‍ 7, 8, 9, 10, 11 തീയതികളില്‍ കോട്ടയം നാട്ടകം ഗവ. പോളിടെക്നിക് കോളജില്‍ ഇന്റര്‍വ്യൂ നടത്തും. കോട്ടയം, ഇടുക്കി ജില്ലകളില്‍ നിന്നും മുന്‍ഗണന പ്രകാരം തെരെഞ്ഞെടുത്ത അപേക്ഷകര്‍ക്കുള്ള അഭിമുഖമാണ് നടത്തുന്നത്. 2022 മാര്‍ച്ച് 31 വരെ ലഭിച്ച അപേക്ഷകള്‍ നിന്നും തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടവര്‍ക്കാണ് അവസരം. ഈ കാലയളവില്‍ അപേക്ഷിച്ച് ഹാള്‍ടിക്കറ്റ് ലഭിക്കാത്തവര്‍ സെക്രട്ടറി, കേരള സ്റ്റേറ്റ് ഇലക്ട്രിസിറ്റി ലൈസന്‍സിങ് ബോര്‍ഡ് (04712339233), ഇലക്ട്രിക്കല്‍ ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍, കോട്ടയം (04712931008/2568878), ഇലക്ട്രിക്കല്‍ ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍, ഇടുക്കി (048622297165/2253465) എന്നിവിടങ്ങളില്‍ ബന്ധപ്പെടണം.

\"\"

Follow us on

Related News