പ്രധാന വാർത്തകൾ
സൗത്ത്-ഈസ്റ്റ് റെയിൽവേയിൽ 1113 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഒന്നുവരെഅധ്യാപകരുടെ റവന്യൂ ജില്ലാതല പൊതുസ്ഥലം മാറ്റം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാംകേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഒറ്റ പെൺകുട്ടി സംവരണം നിർത്തലാക്കരുത്: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅടുത്ത അധ്യയന വർഷം എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇന്റർനെറ്റ് സംവിധാനം ഒരുക്കണം: നടപടി അനിവാര്യം5000 രൂപ സ്റ്റൈപ്പന്റോടെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സ്: താമസവും ഭക്ഷണവും സൗജന്യംസിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന 7 വയസുകാരൻ: പഠിപ്പിക്കുന്നത് 14 വിഷയങ്ങൾകേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളിൽ അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾ പാടില്ല: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് ഹൈക്കോടതി അനുമതി: ക്ലാസ് രാവിലെ 7.30മുതൽതുഞ്ചന്‍ പറമ്പില്‍ അവധിക്കാല ക്യാമ്പുകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ്

ന്യൂക്ലിയര്‍ ഫ്യൂവല്‍ കോംപ്ലക്‌സില്‍ 345 അപ്രന്റീസ്: ഐടിഐകാര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം

Oct 31, 2022 at 10:30 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL   https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

ഹൈദരാബാദ്: ആണവോര്‍ജ വകുപ്പിന് കീഴില്‍ ന്യൂക്ലിയര്‍ ഫ്യൂവല്‍ കോംപ്ലക്‌സില്‍ അപ്രന്റീസ് ആകാന്‍ അവസരം. 345 ഐടിഐ ട്രേഡ് അപ്രന്റീസ് ഒഴിവുകളാണുള്ളത്. ഒരു വര്‍ഷമാണ് പരിശീലന കാലയളവ്. നവംബര്‍ 5വരെ അപേക്ഷിക്കാം.

\"\"

അറ്റന്‍ഡന്റ് ഓപ്പറേറ്റര്‍, ഇലക്ട്രീഷ്യന്‍, ഇലക്ട്രോണിക്‌സ് മെക്കാനിക്‌സ്, ഫിറ്റര്‍, ഇന്‍സ്ട്രുമെന്റ് മെക്കാനിക്, ലബോറട്ടറി അസിസ്റ്റന്റ്, മെഷനിസ്റ്റ്, കെമിക്കല്‍ പ്ലാന്റ് ഓപ്പറേറ്റര്‍, കാര്‍പെന്‍ഡര്‍, ടര്‍നര്‍, കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ഓപ്പറേറ്റര്‍ ആന്‍ഡ് പ്രോഗ്രാമിങ് അസിസ്റ്റന്റ്, മെക്കാനിക് ഡീസല്‍, പ്ലംബര്‍ വെല്‍ഡര്‍ എന്നീ തസ്തികകളിലാണ് ഒഴിവുകള്‍ ഉള്ളത്. പത്താം ക്ലാസ് വിജയവും ബന്ധപ്പെട്ട ട്രേഡില്‍ ഐടിഐ ജയവും ആണ് യോഗ്യത. പ്രായപരിധി 18 വയസ്സില്‍ താഴെ ആകരുത്. സ്‌റ്റൈപ്പന്‍ഡ് 7,700- 8,050 രൂപ. വിശദാംശങ്ങള്‍ക്ക് http://nfc.gov.in

\"\"

Follow us on

Related News