പ്രധാന വാർത്തകൾ
മാർച്ച് 18 മുതൽ 22വരെ ചിലങ്ക ശാസ്ത്രീയ നൃത്തോത്സവം: അപേക്ഷ 5വരെഹിന്ദി, ഗണിത അധ്യാപക നിയമനം, സിസ്റ്റം ഡാറ്റാബേസ് ഓപ്പറേഷൻസ് എൻജിനിയർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾകെ-ടെറ്റ് പരീക്ഷാ ഫലം, കിറ്റ്സിൽ ട്രാവൽ ആൻഡ് ടൂറിസം എംബിഎ പ്രവേശനംമലപ്പുറം കോട്ടൂർ സ്കൂളിൽ വ്യായാമത്തിന് ഓപ്പൺ ജിംനേഷ്യംപൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറേറ്റിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന ഫയലുകൾ മാർച്ച് 31നകം തീർപ്പാക്കാൻ നിർദേശംഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ: ഈ വർഷം ഏറ്റവും അധികം പേർ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയത്തിൽഹയർ സെക്കന്ററി മൂല്യനിർണ്ണയം വേഗം പൂർത്തിയാക്കും: പരീക്ഷാഫലം മെയ് രണ്ടാംവാരംഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷ:ചോദ്യപേപ്പറുകൾ കർശന സുരക്ഷാ സംവിധാനത്തിൽലോട്ടറി ക്ഷേമനിധി ബോർഡ് വിദ്യാഭ്യാസ സ്‌കോളർഷിപ്പ്പൾസ് പോളിയോ ഇമ്മ്യൂണൈസേഷൻ മാർച്ച് 3ന്: ആകെ 23,471 ബൂത്തുകൾ

ആരോഗ്യകേരളത്തില്‍ ഒഴിവ്: അപേക്ഷ ഒക്ടോബര്‍ 16വരെ

Oct 12, 2022 at 4:48 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/HQhjpKVfYW18KNNmRpNRq0

തിരുവനന്തപുരം: ആരോഗ്യ കുടുംബക്ഷേമ വകുപ്പിനു കീഴില്‍ തിരുവനന്തപുരത്തെ ഇ-ഹെല്‍ത്ത് പ്രോജക്ട് മാനേജ്‌മെന്റ് യൂണിറ്റില്‍ 25 കരാര്‍ ഒഴിവ്. ഒക്ടോബര്‍ 16 വരെ http://ehealth@kerala.gov.in എന്ന ഇമെ യിലില്‍ അപേക്ഷ സമര്‍പ്പിക്കാം.

\"\"

തസ്തികയും യോഗ്യതയും: ബിസിനസ് അനലിസ്റ്റ്: ബിഇ/ബിടെക്/എംടെക് (ഇസിഇ/ സിഎസ്/ഐടി/ ഇഇഇ)/എംസിഎ/എംഎസി (സിഎസ്), 5 വര്‍ഷ പരിചയം; 45; 70,000.
സീനിയര്‍ നെറ്റ് വര്‍ക് അഡ്മിനിസ്‌ട്രേറ്റര്‍: ബിഇ/ബിടെക്/എംടെക് (ഇസിഇ/സിഎസ്/ഐടി/ ഇഇഇ)/എംസിഎ/എംഎസ്സി (സിഎസ്), സിസിഎന്‍എ/സിസിഎന്‍പി സര്‍ട്ടിഫിക്കേഷന്‍, 7വര്‍ഷ പരിചയം; 40; 70,000.സീനിയര്‍ സിസ്റ്റം അഡ്മിനിസ്‌ട്രേറ്റര്‍: ബിഇ/ ബിടെക്/എം.ടെക് (ഇസിഇ/സിഎസ്/ഐടി/ഇഇ ഇ)/ എംസിഎ/എംഎസ്സി (സിഎസ്), ആര്‍എ ച്ച്‌സിഇ സര്‍ട്ടിഫിക്കേഷന്‍, 10 വര്‍ഷ പരിചയം; 35; 70,000.

\"\"

Follow us on

Related News