editorial@schoolvartha.com | markeiting@schoolvartha.com
വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
പത്താം ക്ലാസുകാർക്ക് കേന്ദ്ര വ്യവസായ സുരക്ഷാ സേനയില്‍ വിവിധ ഒഴിവുകൾ; 69,100 രൂപ വരെ ശമ്പളംന്യൂമാറ്റ്സ് സംസ്ഥാനതല പരീക്ഷ ഫെബ്രുവരി 25ന്‘തൊഴിലരങ്ങത്തേക്ക്’ നാളെ തുടങ്ങും: സ്ത്രീകളെ തൊഴിൽ സജ്ജരാക്കുക ലക്ഷ്യംകെഎസ്ടിയു സംസ്ഥാന സമ്മേളനത്തിന് മലപ്പുറം തിരൂരിൽ കൊടിയേറിഅധ്യാപക തസ്തിക നിർണയം: ഏറ്റവും അധികം വിദ്യാർത്ഥികൾ മലപ്പുറത്ത്തസ്തിക നിർണയ നടപടികൾ അവസാന ഘട്ടത്തിൽ: സംസ്ഥാനത്ത് ആകെ പഠിക്കുന്നത് 46,61,138 കുട്ടികൾറോട്ടറി ഇന്റർനാഷണൽ –
1000 സൈക്കിളുകളുടെ വിതരണോദ്ഘാടനം നിർവഹിച്ച് വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി
വയനാട് മെഡിക്കൽ കോളേജിൽ വിവിധ ഒഴിവുകൾ: പ്രതിമാസം 45,000 രൂപഎൽഎസ്എസ്, യുഎസ്എസ് പരീക്ഷ ഇനി ജൂണിലോ?ഫിസിക്സ്, ഹിന്ദി വിഷയങ്ങളിൽ ഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപക ഒഴിവുകൾ

ടൈംടേബിൾ,പരീക്ഷാവിജ്ഞാപനം, പ്രാക്ടിക്കൽ പരീക്ഷ: കണ്ണൂർ സർവകലാശാല വാർത്തകൾ

Published on : September 05 - 2022 | 5:01 pm

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
 JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DDCX54FCYay34j5ZfyMntx

കണ്ണൂർ: സെപ്റ്റംബർ 20,22 തീയതികളിൽ യഥാക്രമം ആരംഭിക്കുന്ന എട്ടും, നാലും സെമസ്റ്റർ ബി. എ. എൽഎൽ. ബി. (റെഗുലർ/ സപ്ലിമെന്ററി),  മെയ് 2022 പരീക്ഷാടൈംടേബിളുകൾ സർവകലാശാല വെബ്സൈറ്റിൽ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു.


പുനർമൂല്യനിർണയഫലം
രണ്ടാം സെമസ്റ്റർ ഏപ്രിൽ 2021 ബിരുദ പരീക്ഷകളുടെ പുനർമൂല്യനിർണയഫലം സർവകലാശാല വെബ്സൈറ്റിൽ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. പുനർമൂല്യനിർണയം പൂർത്തിയായ ഫലങ്ങളാണ് ഇപ്പോൾ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചിട്ടുളളത്. പൂർണഫലപ്രഖ്യാപനം മൂല്യനിർണയം പൂർത്തിയാകുന്ന മുറയ്ക്ക് നടത്തുന്നതാണ്.
  


 
പ്രായോഗിക പരീക്ഷ
അഫീലിയേറ്റഡ് കോളേജുകളിലെയും സെന്ററുകളിലെയും ഒന്നാം സെമസ്റ്റർ എം. സി. എ.  (റെഗുലർ/ സപ്ലിമെന്ററി/ ഇംപ്രൂവ്മെന്റ്), നവംബർ 2021 പ്രായോഗിക പരീക്ഷ 13.09.2022 മുതൽ 16.09.2022 വരെ അതത് കോളേജുകളിൽ വച്ച് നടക്കും. വിശദമായ ടൈംടേബിൾ സർവകലാശാല വെബ്സൈറ്റിൽ.


പരീക്ഷാവിജ്ഞാപനം
മൂന്നാം സെമസ്റ്റർ പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷൻ ബിരുദ (റെഗുലർ – 2020 അഡ്മിഷൻ),  നവംബർ 2021  പരീക്ഷകൾക്ക് 20.09.2022 മുതൽ 23.09.2022 വരെ പിഴയില്ലാതെയും 24.09.2022 ന് പിഴയോടെയും അപേക്ഷിക്കാം. ഓൺലൈനായി പരീക്ഷാഫീസടച്ചാൽ മാത്രമേ രജിസ്ട്രേഷൻ പൂർത്തിയാകൂ. അപേക്ഷകളുടെ പ്രിന്റൌട്ട് സർവകലാശാലയിൽ സമർപ്പിക്കേണ്ടതില്ല.
ഒൻപതാം സെമസ്റ്റർ ബി. എ. എൽഎൽ. ബി. (റെഗുലർ/ സപ്ലിമെന്ററി – 2013 അഡ്മിഷൻ മുതൽ),  നവംബർ 2022  പരീക്ഷകൾക്ക് 26.09.2022 വരെ പിഴയില്ലാതെയും 28.09.2022 വരെ പിഴയോടെയും അപേക്ഷിക്കാം.
വിശദമായ പരീക്ഷാവിജ്ഞാപനങ്ങൾ സർവകലാശാല വെബ്സൈറ്റിൽ.

എൻഎസ്എസ് പ്രോഗ്രാം ഓഫീസർമാർക്കുള്ള ദ്വിദിന പരിശീലനം

വിവിധ കോളേജുകളിലെ എൻ എസ് എസ് പ്രോഗ്രാം ഓഫീസർമാർക്കുള്ള ദ്വിദിന പരിശീലന ശില്പശാല സംഘടിപ്പിച്ചു.  വയനാട് കൂലിവയൽ ഡബ്ള്യു.എം.ഓ ഇമാം ഗസാലി ആർട്സ് ആൻഡ് സയൻസ് കോളേജിൽ വച്ചുനടന്ന ക്യാമ്പിൽ അമ്പതോളം അധ്യാപകർ പങ്കെടുത്തു. വൈസ് ചാൻസിലർ പ്രൊഫ. ഗോപിനാഥ് രവീന്ദ്രൻ ക്യാമ്പ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ഉദ്ഘാടന ചടങ്ങിൽ കണ്ണൂർ സർവ്വകലാശാല എൻ എസ് എസ് പ്രോഗ്രാം കോ-ഓഡിനേറ്ററായ ദോ. ടി.പി. നഫീസ ബേബി സ്വാഗതം പറഞ്ഞു. പ്രിൻസിപ്പാൾ ഡോ. പി.ടി. അബ്ദുൽ അസീസ്, മുഹമ്മദ് ജമാൽ, കെ.ടി. അഷ്‌റഫ്, ഷിനിൽ എന്നിവർ സംബന്ധിച്ചു. കോവിഡ് കാലത്തിനുശേഷം അധ്യാപകർക്കായി സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ആദ്യത്തെ ഓഫ്‌ലൈൻ ശില്പശാലയാണ് ഇത്. രണ്ട് ദിവസങ്ങളിൽ ഏഴോളം സെഷനുകളിലായി നടന്ന ക്യാമ്പിൽ കണ്ണൂർ ജില്ലാ സ്പോർട്സ് കൗൺസിൽ സെക്രട്ടറി ഷിനിത്ത് പാട്യം, ഡോ. സി.ആർ. അജിത്ത് സെൻ, രാജൻ മലയിൽ, ഡോ. അശ്വതി, ഷീന, സ്റ്റെനിൽ ജോർജ്ജ് എന്നിവർ സംസാരിച്ചു.

0 Comments

Related News