പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

സംസ്ഥാന ജൈവ വൈവിധ്യ ബോർഡിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർ നിയമനം

Aug 5, 2022 at 10:00 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/HGUHgZJ60Yr4eQPQ7jETYP

തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാന ജൈവ വൈവിധ്യ ബോർഡ് വിവിധ ജില്ലകളിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർ നിയമനം നടത്തുന്നു. തിരുവനന്തപുരം, തൃശൂർ, പാലക്കാട്, മലപ്പുറം, കണ്ണൂർ എന്നീ ജില്ലകളിലാണ് ഓരോ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാരെ നിയമിക്കുന്നത്. പ്രതിമാസം 22,290 രൂപയാണ് ലഭിക്കുക. അപേക്ഷകർ അംഗീകൃത സർവകലാശാലയിൽ നിന്ന് എം.എസ്സി ബയോളജിക്കൽ സയൻസസ് / ലൈഫ് സയൻസസ് / എൻവയോൺമെന്റൽ സയൻസസ് / ബയോടെക്നോളജി / എംഎസ്ഡബ്ലിയു, പിഎച്ച്.ഡി/എം.ഫിൽ ബിരുദം, പരിസ്ഥിതി/ജൈവവൈവിധ്യ സംരക്ഷണവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ കുറഞ്ഞത് 2 വർഷത്തെ പരിചയം എന്നീ യോഗ്യത ഉള്ളവരായിരിക്കണം. 45 വയസ്സിന് താഴെയുള്ളവർക്ക്  മുൻഗണന ഉണ്ടായിരിക്കും. അതത് ജില്ലകളിൽ താമസിക്കുന്ന ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾ മാത്രമേ ഈ തസ്തികകളിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാവൂ. യോഗ്യതയുമുള്ള ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾ കേരള സംസ്ഥാന ജൈവവൈവിധ്യ ബോർഡിന്റെ www.keralabiodiversity.org ഔദ്യോഗിക വെബ്‌സൈറ്റിൽ നൽകിയിരിക്കുന്ന ഗൂഗിൾ ഫോം ലിങ്ക് വഴി ആധാറിന്റെ സോഫ്റ്റ് കോപ്പിയും യോഗ്യതയും മാർക്കും പരിചയവും തെളിയിക്കുന്നതിനുള്ള സർട്ടിഫിക്കറ്റുകളും സഹിതം 16.08.2022-നോ അതിനുമുമ്പോ അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കണം. 

Follow us on

Related News