പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്കൂൾ യൂണിഫോം: കളർകോഡ് മാറ്റാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന സ്കൂളുകൾ ഇൻഡന്റ് ചെയ്യണംഹയർ സെക്കന്ററിയിൽ ആഴ്ചയിൽ രണ്ട് പിരിയഡുകൾ ഫിസിക്കൽ എജുക്കേഷനായി മാറ്റി വയ്ക്കണം: കർശന നിർദേശംഡിസംബർ 11ന് സ്കൂളുകളിലടക്കം മനുഷ്യാവകാശ ദിനാചരണം: 11മണിക്ക് മനുഷ്യാവകാശ പ്രതിജ്ഞപ്രീപ്രൈമറി സ്റ്റാർസ് പദ്ധതിയിലൂടെ പുതിയ മുഖവുമായി പുതുപൊന്നാനി ഗവ. ഫിഷറീസ് എൽപി സ്‌കൂൾപശ്ചിമ റെയിൽവേയുടെ ഗ്രൂപ്പ് സി, ഗ്രൂപ്പ് ഡി വിഭാഗങ്ങളിൽ 64 ഒഴിവുകൾനോർത്തേൺ റെയിൽവേയുടെ റെയിൽവേ വിവിധ ട്രേഡുകളിൽ നിയമനം നടത്തുന്നുഈസ്റ്റ് സെൻട്രൽ റെയിൽവേയിൽ 1,832 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾകൊങ്കൺ റെയിൽവേ കോർപ്പറേഷൻ ലിമിറ്റഡിൽ 190 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾയൂണിഫോമിട്ട ടീച്ചറും കുട്ട്യോളും: കുട്ടികൾക്കൊപ്പം യൂണിഫോമിട്ട് സ്കൂളിൽ എത്തുന്ന ശാലിനി ടീച്ചർ2023 ഡിസംബർ 7: കേരള സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ

VITEEE 2022: പരീക്ഷാഫലം ഇന്ന് പ്രഖ്യാപിക്കും

Jul 8, 2022 at 9:46 am

Follow us on

JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/GnI8Hht4huJCZPI8rISqz0

ചെന്നൈ: വെല്ലൂർ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടെക്‌നോളജി നടത്തിയ എൻജിനീയറിങ് പ്രവേശന പരീക്ഷയായ VITEEE 2022ന്റെ ഫലം ഇന്ന് പ്രഖ്യാപിക്കും. ഔദ്യോഗിക വെബ്സൈറ്റായ https://iteee.vit.ac.in ലൂടെ പരീക്ഷാഫലം അറിയാം. വിഐടി എൻജിനീയറിങ് പ്രവേശന പരീക്ഷയിലൂടെ വെല്ലൂർ, ചെന്നൈ, ആന്ധ്രാപ്രദേശ്, ഭോപ്പാൽ എന്നിവിടങ്ങളിലെ വിഐടികളിൽ പ്രവേശനം നേടാം.

\"\"

ജൂൺ 30 മുതൽ ജൂലൈ 6 വരെ നടത്തിയ കമ്പ്യൂട്ടർ അധിഷ്ഠിത പരീക്ഷയിൽ യോഗ്യത നേടുന്നവർക്ക് ജൂലൈ 8 മുതൽ ആരംഭിക്കുന്ന കൗൺസിലിങ് റൗണ്ടുകളിൽ എത്തുന്നതിനായി അറിയിപ്പ് നൽകും. റാങ്കിങ്ങിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിലായിരിക്കും കൗൺസിലിങ് നടത്തുക. എംപിസിഇഎ, ബിപിസിഇഎ എന്നിങ്ങനെ രണ്ട് ഗ്രൂപ്പുകളിലായാണ് പരീക്ഷ നടക്കുന്നത്.

\"\"

Follow us on

Related News