പ്രധാന വാർത്തകൾ
NEET-UG സൗജന്യ പരീക്ഷാ പരിശീലനംഐടിഐകളില്‍ പാരമ്പര്യ കോഴ്സുകള്‍ക്കും പ്രാധാന്യം നല്‍കും: മന്ത്രി കെ.രാധാകൃഷ്ണൻസ്റ്റുഡന്റ്‌സ് സര്‍വീസ് ഹബ് വിദ്യാര്‍ഥികളെ സഹായിക്കാന്‍:പരീക്ഷാ കണ്‍ട്രോളര്‍പ്രഫ എം.എം.ഗനി അവാർഡ്: അധ്യാപകർക്ക് അപേക്ഷിക്കാംകാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശല പരീക്ഷ മാറ്റി, പ്രോഗ്രാമർ വാക് ഇൻ ഇന്റർവ്യൂ മാറ്റിവിവരാവകാശ നിയമം ഓൺലൈൻ കോഴ്സ്, വെക്കേഷൻ കമ്പ്യൂട്ടർ കോഴ്‌സ്ബിഫാം ലാറ്ററൽ എൻട്രി പ്രവേശന പരീക്ഷ: അപേക്ഷ മാർച്ച് 4വരെപൊളിറ്റിക്കൽ സയൻസ് അധ്യപക, ഹിന്ദി ജൂനിയർ അധ്യാപിക: തൊഴിൽ വാർത്തകൾജെഡിസി കോഴ്സ് പ്രവേശനം: അപേക്ഷ 30വരെകുട്ടികളുടെ പഠനത്തിലെ ഏകാഗ്രത നഷ്ടപ്പെടുത്തുന്ന രീതിയിൽ ഉച്ചഭാഷിണികൾ ഉപയോഗിക്കരുതെന്ന് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

പരീക്ഷാ രജിസ്ട്രേഷൻ, പിജി പരീക്ഷാ ഹാൾടിക്കറ്റ്: ഇന്നത്തെ കണ്ണൂർ സർവകലാശാല വാർത്തകൾ

Apr 18, 2022 at 7:42 pm

Follow us on

JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/BgCqemi9LED6IajnbZJh7s

കണ്ണൂർ: ആറാം സെമസ്റ്റർ ബിരുദ പരീക്ഷയ്ക്ക് (2022 ഏപ്രിൽ )എസ്.ബി.ഐ. കലക്ട് വഴി പരീക്ഷാ ഫീസ് അടച്ചുപോയവർക്ക് പരീക്ഷാ രജിസ്‌ട്രേഷൻ ഓൺലൈൻ വഴി നടത്താനുള്ള ലിങ്ക് 2022 ഏപ്രിൽ 20 ന് സർവകലാശാല വെബ്‌സൈറ്റിൽ ലഭ്യമായിരിക്കും. വിദ്യാർത്‌ഥികൾ അന്നേ ദിവസം തന്നെ പരീക്ഷാ രജിസ്ട്രേഷൻ നടപടികൾ പൂർത്തികരിക്കേണ്ടതാണ്.

ഹാൾടിക്കറ്റ്

\"\"

സർവകലാശാല പഠന വകുപ്പുകളിലെ എംഎ, എം എസ് സി, എംബിഎ, എം.എൽ.ഐ.എസ്.സി, എൽ എൽ എം, പ്രോഗ്രാമുകളുടെ ഒന്നാം സെമസ്റ്റർ (റഗുലർ/സപ്പ്ളിമെന്‍ററി), നവംബർ 2021 പരീക്ഷകളുടെ ഹാൾടിക്കറ്റ് സർവകലാശാല വെബ്‌സൈറ്റിൽലഭ്യമാണ്.

\"\"

കണ്ണൂർ സർവകലാശാല മന:ശാസ്ത്ര വിഭാഗം വകുപ്പ് മേധാവിക്ക് യാത്രയയപ്പ് നൽകി.

മാങ്ങാട്ടുപറമ്പ: കണ്ണൂർ സർവകലാശാല മന:ശാസ്ത്ര വിഭാഗം വകുപ്പ് മേധാവി ഡോ.എസ് വിനോദ് കുമാറിന് മാങ്ങാട്ടുപറമ്പ ക്യാമ്പസിൽ വച്ച് വിദ്യാർത്ഥികളും പൂർവവിദ്യാർത്ഥികളും ജീവനക്കാരും യാത്രയയപ്പ് നൽകി. യാത്രയയപ്പ് ചടങ്ങ് കണ്ണൂർ സർവ്വകലാശാല വൈസ് ചാൻസലർ പ്രൊഫ. ഗോപിനാഥ് രവീന്ദ്രൻ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ഡോ.അനിൽ രാമചന്ദ്രൻ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ഡോ.രാമകൃഷ്ണൻ ( Associate Professor, department of Mathematics, Kannur University), ഡോ. തോമസ് ( Alumni, School of behavioral science), മുഹ്സിൻ( Student representative) എന്നിവർ ആശംസ അറിയിച്ചു. ഡോ. അമ്രീൻ അമീർ മൈലാഞ്ചി സ്വാഗതവും ഡോ. ദിൽഷാദ് ബിൻ അഷ്റഫ് നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

\"\"
\"\"

Follow us on

Related News