പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

ചെന്നൈ ഐഐടിയില്‍ എം.എസ്. എൻട്രപ്രണർഷിപ്പ് പ്രോഗ്രാമിന് അവസരം

Nov 22, 2021 at 2:14 pm

Follow us on

JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/FHz0gkFJMiP6Kca42mrmQP

തിരുവനന്തപുരം: ചെന്നൈ ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടെക്നോളജിയിൽ (ഐഐടി) എം.എസ്. ഇൻ എൻട്രപ്രണർഷിപ്പ് പ്രോഗ്രാമിന് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. ബിരുദ, ബിരുദാനന്തര ബിരുദം പൂർത്തിയാക്കിയവർക്കാണ് അവസരം. വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് പഠനത്തോടൊപ്പം വിവിധ ആശയങ്ങൾ നടപ്പാക്കാൻ വേണ്ട സഹായങ്ങളും അവസരങ്ങളും ഉണ്ടാകും. ആധുനിക സാങ്കേതികവിദ്യയിലൂടെ സമൂഹത്തിന് ഗുണകരമായ രീതിയിൽ പുതിയ സംരംഭങ്ങൾ രൂപപ്പെടുത്തുകയാണ് ലക്ഷ്യം. കോഴ്സിന് തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെടുന്നവർക്ക് ഐ.ഐ.ടിയിലെ വിവിധ ഫാക്കൽറ്റികളുമായി വിവിധ ആശയങ്ങളിൽ പ്രവർത്തിക്കാം.

\"\"


രാജ്യത്തെ പ്രധാന സ്റ്റാർട്ടപ്പ് ഇൻക്യുബേഷൻ സെന്ററാണ് ചെന്നൈ ഐഐടിയിലേത്. അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കാനുള്ള
അവസാന തീയതി നവംബർ 30 ആണ്. കൂടുതൽ വരങ്ങൾക്ക്:  http://research.iitm.ac.in സന്ദർശിക്കുക.

Follow us on

Related News