വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ

എം.എഡ് പ്രവേശന രേഖകൾ, പരീക്ഷാഫലം: എംജി വാർത്തകൾ

Published on : October 05 - 2021 | 8:43 pm

കോട്ടയം: മഹാത്മാഗാന്ധി സർവകലാശാല സ്കൂൾ ഓഫ് പെഡഗോഗിക്കൽ സയൻസസിലെ 2021 വർഷത്തെ എം.എഡ്. അഡ്മിഷനുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ക്യാറ്റ് പരീക്ഷയുടെ ഇൻഡക്സ് മാർക്ക് ലഭിച്ചിട്ടുള്ള മുഴുവൻ വിദ്യാർഥികളും യോഗ്യത, റിസർവേഷൻ, വെയിറ്റേജ്, എലിജിബിലിറ്റി സർട്ടിഫിക്കറ്റുകൾ ഇന്ന് (ഒക്ടോബർ 6) [email protected] എന്ന ഇ-മെയിൽ വിലാസത്തിൽ ഒറ്റ പി.ഡി.എഫ്. ഫയലായി (അപേക്ഷകന്റെ/അപേക്ഷകയുടെ പേര് ഫയൽ നെയിമായി ചേർത്ത്) അയയ്ക്കണം. വിശദവിവരത്തിന് ഫോൺ: 0481-2731042.

പരീക്ഷാ ഫലം

2021 ഓഗസ്റ്റിൽ സ്കൂൾ ഓഫ് ഗാന്ധിയൻ തോട്ട് ആന്റ് ഡെവലപ്മെന്റ് സ്റ്റഡീസ് നടത്തിയ നാലാം സെമസ്റ്റർ എം.എ. ഗാന്ധിയൻ സ്റ്റഡീസ് ആന്റ് എം.എ. ഡെവലപ്മെന്റ് സ്റ്റഡീസ് (സി.എസ്.എസ്. – 2019-2021 ബാച്ച്) പരീക്ഷയുടെ ഫലം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു.

2020 നവംബറിൽ നടന്ന ഒന്നുമുതൽ എട്ടുവരെ സെമസ്റ്റർ ബി.ടെക് സ്പെഷൽ സപ്ലിമെന്ററി പരീക്ഷകളുടെ ഫലം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു.

2021 ഓഗസ്റ്റിൽ സ്കൂൾ ഓഫ് കെമിക്കൽ സയൻസസ് നടത്തിയ നാലാം സെമസ്റ്റർ എം.എസ് സി. കെമിസ്ട്രി – ഇനോർഗനിക്, ഓർഗാനിക്, ഫിസിക്കൽ, പോളിമർ (സി.എസ്.എസ്.) പരീക്ഷയുടെ ഫലം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു.

പരീക്ഷ തീയതി

ഒന്ന്, രണ്ട്, മൂന്ന്, നാല് വർഷ ബി.എസ് സി. എം.എൽ.റ്റി. (2008 അഡ്മിഷൻ മുതൽ) സപ്ലിമെന്ററി പരീക്ഷകൾ യഥാക്രമം ഒക്ടോബർ 27, നവംബർ അഞ്ച്, 15, 24 തീയതികളിൽ ആരംഭിക്കും.

പ്രാക്ടിക്കൽ

2021 മാർച്ചിൽ നടന്ന ഒന്നുമുതൽ നാലുവരെ വർഷ ബി.എസ് സി. എം.എൽ.റ്റി. സ്പെഷൽ മേഴ്സി ചാൻസ്/ അദാലത്ത് സ്പെഷൽ മേഴ്സി ചാൻസ് പരീക്ഷയുടെ പ്രാക്ടിക്കൽ ഒക്ടോബർ 11 മുതൽ വിവിധ കേന്ദ്രങ്ങളിൽ നടക്കും. വിശദമായ ടൈംടേബിൾ സർവകലാശാല വെബ് സൈറ്റിൽ ലഭിക്കും.

0 Comments

Related NewsRelated News