വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
NEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനംപാർലമെന്ററി പ്രാക്ടീസ് സ്റ്റഡീസ് പരീക്ഷ നവംബർ 13ന്യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിൽ ഗസ്റ്റ് അധ്യാപക നിയമനംവിദ്യാർത്ഥികളുടെ വക ഹാന്റ് വാഷ്: അഭിനന്ദനവുമായി മന്ത്രിഎം.എസ്.സി വുഡ് സയൻസ് ആൻഡ് ടെക്നോളജി: സീറ്റ് ഒഴിവ്ബിരുദ പ്രവേശനം: രണ്ടാം സപ്ലിമെൻ്ററി അലോട്ട്മെൻ്റ്സീറ്റ്‌ ഒഴിവുകൾ, പരീക്ഷ ടൈം ടേബിൾ: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾമൂല്യനിര്‍ണയ ക്യാമ്പ്, പരീക്ഷ വിവരങ്ങൾ: ഇന്നത്തെ കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാല വാർത്തകൾ
[wpseo_breadcrumb]

NEET-UG ഉത്തരസൂചിക ഉടൻ

Published on : September 26 - 2021 | 11:53 am

ന്യൂഡൽഹി: സെപ്റ്റംബർ 12ന് നടന്ന NEET UG പരീക്ഷയുടെ ഔദ്യോഗിക ഉത്തരസൂചിക എൻടിഎ ഇന്ന് പുറത്തിറക്കുമെന്ന് സൂചന. ഉത്തരസൂചിക http://neet.nta.nic.in ൽ ഉടൻ ലഭ്യമാകും. ഉത്തരസൂചിക, ചോദ്യപേപ്പർ, ഒഎംആർ ഷീറ്റ് എന്നിവയ്‌ക്കെതിരായ എതിർപ്പുകൾ ഉയർത്തുന്നതിനായുള്ള ലിങ്കും വെബ്സൈറ്റിൽ ലഭ്യമാകും. താൽക്കാലിക ഉത്തരസൂചിക പുറത്തുവന്നാൽ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് എതിർപ്പുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ഉന്നയിക്കാം. എതിർപ്പുകൾ പരിഹരിച്ച ശേഷം, ഫലങ്ങളുടെ കണക്കുകൂട്ടലിന് ഉപയോഗിക്കുന്ന നീറ്റ് ഉത്തരകീയുടെ അവസാന പതിപ്പ് പുറത്തിറങ്ങും. എതിർപ്പുകൾ ഉന്നയിക്കുന്നതിന് ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾ ഫീസ് നൽകണം.

0 Comments

Related NewsRelated News