പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

അഖിലേന്ത്യ ക്വാട്ടയില്‍ എം.ബി.ബി.എസ്, ബി.ഡി.എസ് സീറ്റുകളില്‍ ഒഴിവുകള്‍

Dec 10, 2020 at 4:15 pm

Follow us on

ന്യൂഡല്‍ഹി: അഖിലേന്ത്യ ക്വാട്ടയില്‍ എം.ബി.ബി.എസ്, ബി.ഡി.എസ് സീറ്റുകളില്‍ 2097 ഒഴിവുകള്‍. രണ്ടാം ഘട്ട അലോട്ട്‌മെന്റ് കഴിഞ്ഞിട്ടും എ.ബി.ബി.എസിന് 1730, ബി.ഡി.എസില്‍ 367 സീറ്റ് ഒഴിവുകളാണുള്ളത്. കേരളത്തിന് ബി.ഡി.എസിന് 39 ഒഴിവുകളാണുള്ളത്. സംസ്ഥാനത്തെ ഒഴിവുകള്‍ അതത് സ്റ്റേറ്റ് ക്വാട്ടയില്‍ ലയിപ്പിക്കും.

എം.ബി.ബി.എസ് ഒഴിവുകള്‍
കേരളം -45
മഹാരാഷ്ട്ര – 222ആന്ധ്രാപ്രദേശ് -81
ഒഡിഷ -64
തെലങ്കാന- 60രാജസ്ഥാന്‍ -160
പശ്ചിമബംഗാള്‍ -155
തമിഴ്‌നാട് -132
ഉത്തര്‍പ്രദേശ് -131
മധ്യപ്രദേശ് -120
കര്‍ണാടക -97
ഹരിയാണയിലും ബിഹാറിലും 72 സീറ്റ് ഒഴിവുകളുണ്ട്.

\"\"

Follow us on

Related News