പ്രധാന വാർത്തകൾ
NEET-UG സൗജന്യ പരീക്ഷാ പരിശീലനംഐടിഐകളില്‍ പാരമ്പര്യ കോഴ്സുകള്‍ക്കും പ്രാധാന്യം നല്‍കും: മന്ത്രി കെ.രാധാകൃഷ്ണൻസ്റ്റുഡന്റ്‌സ് സര്‍വീസ് ഹബ് വിദ്യാര്‍ഥികളെ സഹായിക്കാന്‍:പരീക്ഷാ കണ്‍ട്രോളര്‍പ്രഫ എം.എം.ഗനി അവാർഡ്: അധ്യാപകർക്ക് അപേക്ഷിക്കാംകാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശല പരീക്ഷ മാറ്റി, പ്രോഗ്രാമർ വാക് ഇൻ ഇന്റർവ്യൂ മാറ്റിവിവരാവകാശ നിയമം ഓൺലൈൻ കോഴ്സ്, വെക്കേഷൻ കമ്പ്യൂട്ടർ കോഴ്‌സ്ബിഫാം ലാറ്ററൽ എൻട്രി പ്രവേശന പരീക്ഷ: അപേക്ഷ മാർച്ച് 4വരെപൊളിറ്റിക്കൽ സയൻസ് അധ്യപക, ഹിന്ദി ജൂനിയർ അധ്യാപിക: തൊഴിൽ വാർത്തകൾജെഡിസി കോഴ്സ് പ്രവേശനം: അപേക്ഷ 30വരെകുട്ടികളുടെ പഠനത്തിലെ ഏകാഗ്രത നഷ്ടപ്പെടുത്തുന്ന രീതിയിൽ ഉച്ചഭാഷിണികൾ ഉപയോഗിക്കരുതെന്ന് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വിവിധ പരീക്ഷകളുടെ ഫലം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു.

Nov 5, 2020 at 6:49 pm

Follow us on

തേഞ്ഞിപ്പലം: കാലിക്കറ്റ് സര്‍വകലാശാല എംഎ അറബിക് (വിദൂര വിദ്യാഭ്യാസം 2007 സിലബസ്) റഗുലര്‍/സപ്ലിമെന്ററി മെയ് 2019 പരീക്ഷാ ഫലം വെബ്‌സൈറ്റില്‍ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. റീവാല്യുവേഷൻ/സ്‌ക്രൂട്ടിണി/ഫോട്ടോകോപ്പി അപേക്ഷകള്‍ 17ന് മുമ്പ് സമര്‍പ്പിക്കണം.

നാലാം സെമസ്റ്റര്‍ ബിവോക് (ബ്രോഡ്കാസ്റ്റിങ് ആന്റ് ജേണലിസം, സോഫ്റ്റ് വെയര്‍ ടെക്‌നോളജി ഏപ്രില്‍-2019 പരീക്ഷയുടെ റീവാല്യുവേഷൻ ഫലം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. മാറ്റങ്ങള്‍ വരുത്തുന്നതിന് ഒറിജിനല്‍ മാര്‍ക്ക്‌ലിസ്റ്റുകള്‍ ആറ് മാസത്തിനുള്ളില്‍ സമര്‍പ്പിക്കണം.

രണ്ടാം സെമസ്റ്റര്‍ എം.എസ്.സി. ബയോടെക്‌നോളജി ജൂണ്‍ 19
പരീക്ഷാഫലം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു.

\"\"

നാലാം സെമസ്റ്റര്‍ ബിടെക് ( പ്രിന്റിങ് ടെക്‌നോളജി) (2014സ്‌കീം)ഏപ്രില്‍-2019 പരീക്ഷാഫലം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. റീവാല്യുവേഷൻ അപേക്ഷകള്‍ ഡിസംബര്‍ നാലിനകം സമര്‍പ്പിക്കണം.

പുതുക്കിയ പരീക്ഷാ തിയതി

ഒക്‌ടോബര്‍ 27 മുതല്‍ നവംബര്‍ രണ്ട് വരെ നടക്കേണ്ടിയിരുന്ന മാറ്റിവെച്ച അഞ്ചാം സെമസ്റ്റര്‍ ബിഎസ്സി പ്രിന്റിങ് ടെക്‌നോളജി (വിദൂരവിദ്യാഭ്യാസം , 2014 പ്രവേശനം ) റഗുലര്‍- പരീക്ഷകള്‍( നവംബര്‍ 2017) നവംബര്‍10 മുതല്‍ പുതുക്കിയ ടൈംടേബിള്‍ പ്രകാരം നടക്കും.

\"\"

Follow us on

Related News