പ്രധാന വാർത്തകൾ
മാർച്ച് 18 മുതൽ 22വരെ ചിലങ്ക ശാസ്ത്രീയ നൃത്തോത്സവം: അപേക്ഷ 5വരെഹിന്ദി, ഗണിത അധ്യാപക നിയമനം, സിസ്റ്റം ഡാറ്റാബേസ് ഓപ്പറേഷൻസ് എൻജിനിയർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾകെ-ടെറ്റ് പരീക്ഷാ ഫലം, കിറ്റ്സിൽ ട്രാവൽ ആൻഡ് ടൂറിസം എംബിഎ പ്രവേശനംമലപ്പുറം കോട്ടൂർ സ്കൂളിൽ വ്യായാമത്തിന് ഓപ്പൺ ജിംനേഷ്യംപൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറേറ്റിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന ഫയലുകൾ മാർച്ച് 31നകം തീർപ്പാക്കാൻ നിർദേശംഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ: ഈ വർഷം ഏറ്റവും അധികം പേർ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയത്തിൽഹയർ സെക്കന്ററി മൂല്യനിർണ്ണയം വേഗം പൂർത്തിയാക്കും: പരീക്ഷാഫലം മെയ് രണ്ടാംവാരംഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷ:ചോദ്യപേപ്പറുകൾ കർശന സുരക്ഷാ സംവിധാനത്തിൽലോട്ടറി ക്ഷേമനിധി ബോർഡ് വിദ്യാഭ്യാസ സ്‌കോളർഷിപ്പ്പൾസ് പോളിയോ ഇമ്മ്യൂണൈസേഷൻ മാർച്ച് 3ന്: ആകെ 23,471 ബൂത്തുകൾ

നുവാൽസിൽ വിവിധ പി.ജി. ഡിപ്ലോമ കോഴ്സുകളിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാം

Oct 23, 2020 at 11:07 am

Follow us on

\"\"

കൊച്ചി : നാഷണൽ യൂണിവേഴ്സിറ്റി ഓഫ് അഡ്വാൻസ്ഡ് ലീഗൽ സ്റ്റഡീസിൽ ( നുവാൽസ് ) ബിരുദാനന്തര ഡിപ്ലോമ കോഴ്സുകളിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. മെഡിക്കൽ ലോ ആൻഡ് എത്തിക്സ് , സൈബർ ലോ , ബാങ്കിങ് ലോ , ഇൻഷുറൻസ് ലോ എന്നീ ഏകവർഷ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സുകളിലേക്കാണ് പ്രവേശനം. നവംബർ 10 വരെ അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കാം.കോവിഡ് പശ്ചാത്തലത്തിൽ ശനി, ഞായർ ഉൾപ്പടെയുള്ള അവധിദിവസങ്ങളിൽ ഓൺലൈനായാണ് ക്ലാസുകൾ.
കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് www.nuals.ac.in എന്ന വെബ്സൈറ്റ് സന്ദർശിക്കാം

\"\"

Follow us on

Related News