പ്രധാന വാർത്തകൾ
മാർച്ച് 18 മുതൽ 22വരെ ചിലങ്ക ശാസ്ത്രീയ നൃത്തോത്സവം: അപേക്ഷ 5വരെഹിന്ദി, ഗണിത അധ്യാപക നിയമനം, സിസ്റ്റം ഡാറ്റാബേസ് ഓപ്പറേഷൻസ് എൻജിനിയർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾകെ-ടെറ്റ് പരീക്ഷാ ഫലം, കിറ്റ്സിൽ ട്രാവൽ ആൻഡ് ടൂറിസം എംബിഎ പ്രവേശനംമലപ്പുറം കോട്ടൂർ സ്കൂളിൽ വ്യായാമത്തിന് ഓപ്പൺ ജിംനേഷ്യംപൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറേറ്റിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന ഫയലുകൾ മാർച്ച് 31നകം തീർപ്പാക്കാൻ നിർദേശംഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ: ഈ വർഷം ഏറ്റവും അധികം പേർ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയത്തിൽഹയർ സെക്കന്ററി മൂല്യനിർണ്ണയം വേഗം പൂർത്തിയാക്കും: പരീക്ഷാഫലം മെയ് രണ്ടാംവാരംഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷ:ചോദ്യപേപ്പറുകൾ കർശന സുരക്ഷാ സംവിധാനത്തിൽലോട്ടറി ക്ഷേമനിധി ബോർഡ് വിദ്യാഭ്യാസ സ്‌കോളർഷിപ്പ്പൾസ് പോളിയോ ഇമ്മ്യൂണൈസേഷൻ മാർച്ച് 3ന്: ആകെ 23,471 ബൂത്തുകൾ

സംസ്ഥാനത്തെ ആർമി സ്കൂളുകളിൽ വിവിധ വിഷയങ്ങളിൽ അധ്യാപക ഒഴിവ്

Oct 19, 2020 at 12:03 pm

Follow us on

\"\"

തിരുവനന്തപുരം : ആർമി വെൽഫെയർ എജ്യൂക്കേഷൻ സൊസൈറ്റിക്ക് കീഴിലുളള ആർമി പബ്ലിക് സ്കൂളുകളിൽ വിവിധ വിഷയങ്ങളിലേക്ക് അധ്യാപക ഒഴിവ്. തിരുവനന്തപുരം , കണ്ണൂർ ജില്ലകളിലായി 137 ആർമി സ്കൂളുകളിലേക്കാണ് നിയമനം. ഓൺലൈനായി അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കേണ്ട അവസാന തിയതി ഒക്ടോബർ 20

താഴെ കാണുന്ന വിഷയങ്ങളിലേക്കാണ് നിയമനം.

പിജിടി : ഇംഗ്ലിഷ് , ഹിന്ദി , ഹിസ്റ്ററി , ജോഗ്രഫി , ഇക്കണോമിക്സ് , പൊളിറ്റിക്കൽ സയൻസ് , മാത്സ് , ഫിസിക്സ് , കെമിസ്ട്രി , ബയോളജി , ബയോടെക് , സൈക്കോളജി കൊമേഴ്സ് , കംപ്യൂട്ടർ സയൻസ് ഇൻഫർമാറ്റിക്സ് , ഹോം സയൻസ് , ഫിസിക്കൽ എജ്യൂക്കേഷൻ .

യോഗ്യത : ബന്ധപ്പെട്ട വിഷയത്തിലുള്ള പിജി ബിരുദം , ബിഎഡ്

ടിജിടി : ഇ ഗ്ലിഷ് , ഹിന്ദി , സംസ്കൃതം , ഹിസ്റ്ററി , ജോഗ്രഫി , പൊളിറ്റിക്കൽ സയൻസ് , മാത്സ് , ഫിസിക്സ് കെമിസ്ട്രി , ബയോളജി , കംപ്യൂട്ടർ , ഫിസിക്കൽ എജ്യൂക്കഷൻ യോഗ്യത് ബന്ധപ്പെട്ട വിഷയത്തിലുള്ള ബിരുദം , ബിഎഡ് ,

യോഗ്യത : ബന്ധപ്പെട്ട വിഷയത്തിലുള്ള ബിരുദം , ബിഎഡ് ,

\"\"

Follow us on

Related News