പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

അണ്ണാ സർവകലാശാലയിൽ 303 അധ്യാപക ഒഴിവ്:ഒക്ടോബർ 21 വരെ ഓൺലൈനായി അപേക്ഷിക്കാം

Oct 17, 2020 at 11:20 am

Follow us on

\"\"

ചെന്നൈ : അണ്ണാ സർവകലാശാലയിൽ വിവിധ വിഭാഗങ്ങളിലായി 303 അധ്യാപക ഒഴിവ്. പ്രഫസർ തസ്തികയിലുള്ള 303 ഒഴിവുകൾക്ക് പുറമെ ഡപ്യൂട്ടി ലൈബ്രേറിയൻ , ഡപ്യൂട്ടി ഡയറക്ടർ ഓഫ് ഫിസിക്കൽ എഡ്യൂക്കേഷൻ എന്നീ തസ്തികയിലായി 9 ഒഴിവുകളുമുണ്ട് .ഓൺലൈനായി അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കേണ്ട അവസാനതിയതി ഒക്ടോബർ 21.

താഴെ കാണുന്ന വിഭാഗങ്ങളിലാണ് ഒഴിവ്

എറോ പേസ് എൻജിനീയറിങ് , അഡ്ഡഡ് സയൻസ് ആൻഡ് ടെക്സനോളജി , ഓട്ടമൊബീൽ എൻജിനീയറിങ് , ബയോടെക്നോളജി , കെമിക്കൽ എൻജിനീയറിങ് , സിവിൽ എൻജിനീയറിങ് , കംപ്യൂട്ടർ സയൻസ് ആൻഡ് എൻജിനീയറിങ് , ഇലക്ട്രോണിക്സ് ആൻഡ് കമ്യൂണിക്കേഷൻ എൻജിനീയറിങ് , ഇലക്ട്രിക്കൽ ആൻഡ് ഇലക്ട്രോണിക്സ് എൻജിനീയറിങ് , ഇലക്ട്രോണിക്സ് എൻജിനീയറിങ് , ഫുഡ് ടെക്നോളജി , ഇൻഡസ്ട്രിയൽ എൻജിനീയറിങ് , ഇൻഫർമേഷൻ ടെക്നോളജി , ഇൻസ്ട്രമെന്റേഷൻ എൻജിനീയറിങ് , ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ് ആൻഡ് ടെക്നോളജി , മാനുഫാക്ചറിങ് എൻജിനീയറിങ് , മെക്കാനിക്കൽ എൻജിനീയറിങ് , മൈനിങ് എൻജിനീയറിങ് , പ്രിന്റിങ് ടെക്നോളജി , പാഡക്ഷൻ ടെക്നോളജി , ടെക്സ്റ്റൽ ടെക്നോളജി , മാനേജ്മെന്റ് ഡിസ് , ആർക്കിടെക്ചർ , ടൗൺ പ്ലാനിങ് , കെമിസ്ട്രി , ഇംഗ്ലിഷ് മാത്സ് , ഫിസിക്സ് , യൂണിവേഴ്സിറ്റി ലൈബ്രറി , യൂണിവേഴ്സിറ്റി പോർട്സ് ബോർഡ് , സെറാമിക് ടെക്നോളജി , കംപ്യൂട്ടർ സെന്റർ , കംപ്യൂട്ടർ ടെക്നോളജി , റബർ ആൻഡ് പ്ലാസ്റ്റിക് ടെക്നോളജി , മീഡിയ സയൻസസ് , മെഡിക്കൽ ഫിസിക്സ് , രാമാനുജൻ കംപ്യൂട്ടിങ് സെന്റർ , ജിയോളജി .

\"\"

Follow us on

Related News