പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

NEET പരീക്ഷയിൽ ചരിത്രവിജയം നേടി ഷോയ്ബ് അഫ്താബ്: 720ൽ 720

Oct 16, 2020 at 7:35 pm

Follow us on

\"\"

ന്യൂഡൽഹി: നാഷണൽ എലിജിബിലിറ്റി എൻട്രൻസ് ടെസ്റ്റ് (നീറ്റ്) പരീക്ഷയിൽ ചരിത്ര വിജയം നേടി ഒഡിഷ സ്വദേശി ഷോയ്ബ് അഫ്താബ്. 720ൽ 720 മാർക്ക് നേടിയാണ്
റൂർക്കല സ്വദേശിയായ 18കാരന്റെ ചരിത്ര വിജയം. ഒക്ടോബർ 14ന് നടന്ന രണ്ടാംഘട്ട നീറ്റ് പരീക്ഷ എഴുതിയാണ് അഫ്താബ് ഒന്നാം റാങ്ക് നേടിയത്. മെഡിക്കൽ എൻട്രൻസ് ടെസ്റ്റിന്റെ ചരിത്രത്തിൽ മുഴുവൻ മാർക്കും നേടിയ ചരിത്രം ഇതുവരെ ആർക്കും ഉണ്ടായിട്ടില്ല.

\"\"


എൻ‌ടി‌എ അന്തിമ ഫലങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിക്കുന്നതിന് മുമ്പുതന്നെ താൻ മുഴുവൻ മാർക്കും നേടിയിട്ടുണ്ടെന്ന് കോട്ട ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടിൽ നിന്ന് കോച്ചിംഗ് എടുത്ത ഷോയിബിന് ഉത്തര സൂചികകൾ പരിശോധിച്ചതിൽ നിന്ന് ഉറപ്പുണ്ടായിരുന്നു. കോവിഡ് വ്യാപനത്തെ തുടർന്ന് സെപ്റ്റംബർ 13ന് നടന്ന നീറ്റ് പരീക്ഷ എഴുതാൻ അഫ്താബിന് കഴിഞ്ഞിരുന്നില്ല. പരീക്ഷ എഴുതാൻ കഴിയാതിരുന്നവർക്ക് സുപ്രീം കോടതി നിർദേശത്തെ തുടർന്ന് കഴിഞ്ഞ ദിവസം നടത്തിയ പരീക്ഷയിലാണ് അഫ്താബ് ചരിത്രം കുറിച്ചത്.

\"\"

Follow us on

Related News