പട്ടികജാതി വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് അയ്യങ്കാളി മെമ്മോറിയൽ സേർച്ച്‌ ആൻഡ് ഡെവലപ്പ്മെന്റ് സ്കോളർഷിപ്പ്

തിരുവനന്തപുരം: പട്ടികജാതി വികസന വകുപ്പ് നടപ്പിലാക്കി വരുന്ന അയ്യങ്കാളി മെമ്മോറിയല്‍ ടാലന്റ് സേര്‍ച്ച് ആന്റ് ഡവലപ്‌മെന്റ് സ്കോളർഷിപ്പിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. 2020-21  അധ്യയന വര്‍ഷം അഞ്ച്/എട്ട് ക്ലാസ്സുകളില്‍ പഠിക്കുന്ന അപേക്ഷിക്കാം. താത്പര്യമുളളവര്‍ നിശ്ചിത മാതൃകയിലുളള അപേക്ഷാ ഫോമിനൊപ്പം ജാതി സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ്, വരുമാന സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് (വരുമാന പരിധി ഒരു ലക്ഷം രൂപ), കഴിഞ്ഞ അധ്യയന വര്‍ഷത്തിലെ വാര്‍ഷിക പരീക്ഷ മാര്‍ക്ക് ലിസ്റ്റ്/ഗ്രേഡ് ലിസ്റ്റ്, നിലവില്‍ പഠിയ്ക്കുന്ന സ്‌കൂളിലെ മേധാവിയുടെ സാക്ഷ്യപത്രം, ആധാര്‍, ബാങ്ക് അക്കൗണ്ട് പകര്‍പ്പ് എന്നിവ സഹിതം ഒക്‌ടോബര്‍ 30-നകം താമസ പരിധിയിലുളള ബ്ലോക്ക്/മുന്‍സിപ്പാലിറ്റി/കോര്‍പ്പറേഷന്‍ പട്ടികജാതി വികസന ഓഫീസുകളില്‍ അപേക്ഷിക്കണമെന്ന് അസിസ്റ്റന്റ് ജില്ലാ പട്ടികജാതി വികസന ഓഫിസിര്‍ അറിയിച്ചു.  കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് 0471-2314238.

Share this post

scroll to top