പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

ഐ.എൻ.ഐ സി.ഇ.ടി 2021: ബേസിക് രജിസ്ട്രേഷൻ ആരംഭിച്ചു

Oct 8, 2020 at 11:58 am

Follow us on

\"\"

ന്യൂഡൽഹി: ഓൾ ഇന്ത്യ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മെഡിക്കൽ സയൻസസ്‌ (എയിംസ്) നടത്തുന്ന ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് നാഷണൽ ഇംപോർട്ടൻസ് (ഐ.എൻ.ഐ.) കോമൺ എൻട്രൻസ് ടെസ്റ്റി (സി.ഇ.ടി.)ന് അപേക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള ബേസിക് രജിസ്ട്രേഷൻ ആരംഭിച്ചു. www.aiimsexams.org/ വഴി ഒക്ടോബർ 12 വരെ രജിസ്ട്രേഷൻ നടത്താം. എയിംസിന്റെ 2019 ജനുവരി, ജൂലായ്, 2020 ജനുവരി, ജൂലായ് സെഷനുകളിലേക്ക് ബേസിക് രജിസ്ട്രേഷൻ നടത്തി അത് അംഗീകരിക്കപ്പെട്ടുകിട്ടിയവർ വീണ്ടും ബേസിക് രജിസ്ട്രേഷൻ നടത്തേണ്ടതില്ല. അവർ ഫൈനൽ രജിസ്ട്രേഷൻ നടത്തിയാൽ മതി. ബേസിക് രജിസ്ട്രേഷൻ നില ഒക്ടോബർ 14-നും 17-നും ഇടയ്ക്ക് അറിയാം. സ്വീകരിക്കപ്പെട്ട ബേസിക് രജിസ്ട്രേഷൻ നില ഒക്ടോബർ 19-ന് പ്രസിദ്ധപ്പെടുത്തും. ബേസിക് രജിസ്ട്രേഷൻ അംഗീകരിക്കപ്പെട്ടവർക്ക് ഫൈനൽ രജിസ്ട്രേഷനുള്ള യൂണിക് കോഡ് ജനറേറ്റുചെയ്ത് ഫൈനൽ രജിസ്ട്രേഷൻ ഒക്ടോബർ 26-നകം പൂർത്തിയാക്കാം. പരീക്ഷ നവംബർ 20-ന് നടക്കും.

\"\"

Follow us on

Related News