പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ ക്ലാസുകൾക്ക് ഇന്ന് തുടക്കം: എല്ലാവർക്കും സീറ്റുണ്ടെന്ന് മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസംസ്ഥാനത്ത് പ്ലസ് വണ്‍ ക്ലാസുകള്‍ നാളെ മുതൽ: പ്രവേശനം ലഭിക്കാതെ ആയിരക്കണക്കിന് വിദ്യാർത്ഥികൾ പുറത്ത്ലോക ലഹരിവിരുദ്ധ ദിനം: 26ന് സ്കൂളുകളിൽ ലഹരി വിരുദ്ധ പാർലമെന്റ്പ്ലസ് വൺ പ്രവേശന പ്രതിസന്ധി: 25ന് വിദ്യാർത്ഥി സംഘടനകളുമായി ചർച്ചപ്ലസ് വൺ സീറ്റ് ക്ഷാമം: നാളെ മുതൽ എസ്എഫ്ഐ സമരത്തിന്കിറ്റ്സിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ 29വരെസ്കോൾ- കേരള ഹയർസെക്കണ്ടറി രണ്ടാം വർഷ പ്രവേശനം; തീയതി നീട്ടിപിജി പ്രവേശനം അപേക്ഷ 28 വരെ, പരീക്ഷാ കേന്ദ്രത്തിൽ മാറ്റം: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾബിഎ അഫ്‌സൽ – ഉൽ – ഉലമ ട്രയൽ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ്: കണ്ണൂർ സർവകലാശാല വാർത്തകൾകണ്ണൂർ സർവകലാശാല യുജി പ്രവേശനം, ബിഎഡ് പ്രവേശനം, പ്രവേശന പരീക്ഷ

സ്പെഷ്യൽ സ്കൂൾ പാക്കേജിൽ നിന്ന് 53 സ്കൂളുകൾ പുറത്ത്

Apr 2, 2020 at 2:37 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാന സർക്കാർ അംഗീകരിച്ച സ്പെഷ്യൽ സ്കൂൾ പാക്കേജിൽ നിന്ന് 53 സ്കൂളുകൾ പുറത്ത്. കേന്ദ്രസർക്കാരിന്റെ സാമ്പത്തിക സഹായം ലഭിച്ചിരുന്ന സ്പെഷ്യൽ സ്കൂളുകളാണ് പാക്കേജിൽ നിന്ന് പുറത്തായത്. ഡിഡിആർഎസ് ഗ്രാന്റിന് അപേക്ഷിച്ചവരെ പ്രത്യേക പാക്കേജിൽ ഉൾപെടുത്തേണ്ടതില്ലെന്ന് പാക്കേജ് അംഗീകരിച്ച് വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് ഇറക്കിയ ഉത്തരവിൽത്തന്നെ പരാമർശിച്ചിരുന്നു. പുറത്തായ സ്കൂളുകളിലെ ജീവനക്കാർക്കും പാക്കേജ് ആനുകൂല്യം ലഭിക്കില്ല. സംസ്ഥാനത്തെ മുഴുവൻ സ്പെഷ്യൽ സ്കൂളുകളെയും പാക്കേജിൽ ഉൾപ്പെടുത്താത്തതിൽ പ്രതിഷേധം ഉയരുന്നുണ്ട്.

\"\"

Follow us on

Related News