പ്രധാന വാർത്തകൾ
വിദ്യാർത്ഥികൾ അടക്കമുള്ള കന്നിവോട്ടർമാരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്; വോട്ട് ചെയ്യേണ്ടത് ഇങ്ങനെഡിഎൽഎഡ്, ബി.വോക് പരീക്ഷാഫലങ്ങൾകുറഞ്ഞ ചിലവിൽ മികച്ച പഠനവസരം നൽകി കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് പിജിബിരുദ പ്രവേശനം: സിയുഇടി- യുജി മെയ് 15 മുതൽസ്കൂൾ അധ്യാപകർക്ക് എഐ സാങ്കേതിക വിദ്യയിൽ മെയ്‌ 2മുതൽ പരിശീലനംKEAM-2024: കോഴ്സുകൾ കൂട്ടിച്ചേർക്കാൻ ഇന്നുകൂടി അവസരംഎൻജിനീയറിങ് പ്രവേശന പരീക്ഷ സിലബസ് മാറ്റം: നടപടി വൈകുന്നുസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കുള്ള സമ്മർ ക്യാമ്പ് മെയ് 6മുതൽഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻ

ഇന്ദിരാഗാന്ധി രാഷ്ട്രീയ ഉഡാൻ അക്കാദമിയിൽ എയർക്രാഫ്റ്റ് മെയിന്റനൻസ് കോഴ്സ്: അപേക്ഷ മെയ് 9വരെ

Mar 25, 2024 at 4:00 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:അമേഠിയിലെ ‘ഇന്ദിരാഗാന്ധി രാഷ്ട്രീയ ഉഡാൻ അക്കാദമി’ നടത്തുന്ന 3വർഷ എയർക്രാഫ്റ്റ് മെയിന്റനൻസ് പ്രോഗ്രാമിന് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷ നൽകാനുള്ള അവസാന തീയതി മേയ് 9 ആണ്. https://igrua.gov.in/igrua-entrance വഴി കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ ലഭ്യമാണ്. വിമാനങ്ങളുടെ പരിപാലനച്ചുമതല നിർവഹിക്കുന്ന സാങ്കേതിക വിദഗ്ധരെ പരിശീലിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള കോഴ്സ് ആണ്. മാത്‌സ്, ഫിസിക്സ് വിഷയങ്ങളിൽ 50ശതമാനം മാർക്കോടെ പ്ലസ്ടു വിജയിച്ചവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. 2000 രൂപയാണ് അപേക്ഷ ഫീസ്. ആകെ 30 സീറ്റ് ഉണ്ട്. 4.5 ലക്ഷം രൂപയാണ് ഫീസ്. ഇത് 3 ഗഡുക്കളായി അടയ്ക്കാം. ആർക്കും ഫീസിളവില്ല. ക്യാംപസിൽ താമസിക്കണം. ഭക്ഷണത്തിനും താമസത്തിനും മാസം 10,000 രൂപയോളം വേറെ നൽകണം. ജൂൺ 3ന് തിരുവനന്തപുരം ഉൾപ്പെടെയുള്ള കേന്ദ്രങ്ങളിൽ ഓൺലൈൻ ടെസ്റ്റ്‌ നടത്തും. പ്ലസ്ടു നിലവാരത്തിൽ ജനറൽ ഇംഗ്ലിഷ്, മാത്‌സ്, ഫിസിക്‌സ്, യുക്‌തിചിന്ത, ആനുകാലികസംഭവങ്ങൾ എന്നിവയിലെ ഒബ്‌ജക്‌ടീവ് ചോദ്യങ്ങളടങ്ങിയതാണ് ടെസ്റ്റ്‌. ടെസ്റ്റിൽ വിജയിക്കുന്നവരെ ജൂലൈ 16 മുതൽ റായ് ബറേലിയിൽ നടക്കുന്ന ഇന്റർവ്യൂവിന് ക്ഷണിക്കും. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് ഫോൺ-9696230588

Follow us on

Related News