പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപ

UGC-NET 2023 രജിസ്ട്രേഷൻ 28ന് അവസാനിക്കും: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡിസംബർ 2ന്

Oct 25, 2023 at 11:30 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:യൂണിവേഴ്സിറ്റി ഗ്രാന്റ്സ് കമ്മീഷൻ-നാഷണൽ എലിജിബിലിറ്റി ടെസ്റ്റിന് (UGC- NET) രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാനുള്ള സമയം ഒക്ടോബർ 28ന് അവസാനിക്കും. വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് http://ugcnet.nta.ac.in വഴി രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാം. ഒക്ടോബർ 29നകം പരീക്ഷാ ഫീസ് സമർപ്പിക്കാം. അപേക്ഷയിൽ തിരുത്തൽ വരുത്താൻ ഒക്ടോബർ 31വരെ സമയം ഉണ്ട്. തിരുത്തൽ 30ന് ആരംഭിച്ച് 31ന് അവസാനിക്കുകയും ചെയ്യും.

പ്രധാന തീയതികൾ
🔵ഓൺലൈൻ രജിസ്ട്രേഷന്റെ അവസാന തീയതി: ഒക്ടോബർ 28, 2023
🔵തിരുത്തൽ വിൻഡോ ടൈം ലൈൻ: 2023 ഒക്ടോബർ 30 മുതൽ 31 വരെ
🔵UGC NET ഡിസംബർ 2023 അഡ്മിറ്റ് കാർഡുകൾ: ഡിസംബർ ആദ്യവാരം
🔵UGC NET ഡിസംബർ 2023 പരീക്ഷാ തീയതികൾ: ഡിസംബർ 6 മുതൽ ഡിസംബർ 22, 2023 വരെ

അപേക്ഷ ഫീസ്
വിവരമനുസരിച്ച്, ജനറൽ/അൺ റിസർവ്ഡ് വിഭാഗത്തിൽപ്പെട്ടവരുടെ അപേക്ഷാ ഫീസ് 1150 രൂപയാണ്. ജനറൽ-ഇഡബ്ല്യുഎസ്/ഒബിസി-എൻസിഎൽ വിഭാഗത്തിൽപ്പെട്ടവരുടെ അപേക്ഷാ ഫീസ് 600 രൂപയും എസ്സി/എസ്ടി വിഭാഗത്തിൽപ്പെട്ടവരുടെ അപേക്ഷാഫീസും. /വികലാംഗർക്കും മൂന്നാം ലിംഗക്കാർക്കും 325 രൂപയാണ്.

Follow us on

Related News