പ്രധാന വാർത്തകൾ
പവർഗ്രിഡ് കോർപറേഷനിൽ ജൂനിയർ ടെക്നിഷ്യൻ ട്രെയിനികൾ: അപേക്ഷ 12വരെഇന്റലിജൻസ് ബ്യൂറോയിൽ ഓഫിസർ നിയമനം: ബിരുദധാരികൾക്ക് അവസരംഐഡിബിഐ ബാങ്കിൽ ജൂനിയർ അസിസ്റ്റന്റ് മാനേജർ, എക്സിക്യുട്ടീവ് നിയമനം: 2100 ഒഴിവുകൾസ്‌റ്റേറ്റ് ബാങ്ക് ഓഫ് ഇന്ത്യയിൽ ഓഫീസർ നിയമനം: 5447 ഒഴിവുകൾഎഞ്ചിനീയറിങ് ബിരുദധാരികൾക്ക് എൻഎൽസി ഇന്ത്യ ലിമിറ്റഡിൽ അവസരം: 295 ഒഴിവുകൾപിജി മെഡിക്കൽ ഒഴിവ് സീറ്റുകൾ, ഫാർമസി/ പാരാമെഡിക്കൽ അഞ്ചാം അലോട്ട്‌മെന്റ്ദേവസ്വം റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് ബോർഡ് പരീക്ഷ 17ന്: സ്‌ക്രൈബിനെ ആവശ്യമുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷ നൽകാംസംസ്‌ഥാന സ്കൂ‌ൾ ശാസ്ത്രോത്സവത്തിന് തിരുവനന്തപുരത്ത് തുടക്കമായികണ്ണൂർ സർവകലാശാല വിസി പുനർനിയമനം സുപ്രീംകോടതി റദ്ദാക്കിഓഫീസുകളിലിരുന്ന് സ്കൂൾ പരിശോധനാ റിപ്പോര്‍ട്ട് തയ്യാറാക്കരുത്: സ്കൂൾ രേഖകൾ വിദ്യാഭ്യാസ ഓഫീസിൽ എത്തിക്കേണ്ടതില്ല

UGC-NET 2023 രജിസ്ട്രേഷൻ 28ന് അവസാനിക്കും: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡിസംബർ 2ന്

Oct 25, 2023 at 11:30 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:യൂണിവേഴ്സിറ്റി ഗ്രാന്റ്സ് കമ്മീഷൻ-നാഷണൽ എലിജിബിലിറ്റി ടെസ്റ്റിന് (UGC- NET) രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാനുള്ള സമയം ഒക്ടോബർ 28ന് അവസാനിക്കും. വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് http://ugcnet.nta.ac.in വഴി രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാം. ഒക്ടോബർ 29നകം പരീക്ഷാ ഫീസ് സമർപ്പിക്കാം. അപേക്ഷയിൽ തിരുത്തൽ വരുത്താൻ ഒക്ടോബർ 31വരെ സമയം ഉണ്ട്. തിരുത്തൽ 30ന് ആരംഭിച്ച് 31ന് അവസാനിക്കുകയും ചെയ്യും.

പ്രധാന തീയതികൾ
🔵ഓൺലൈൻ രജിസ്ട്രേഷന്റെ അവസാന തീയതി: ഒക്ടോബർ 28, 2023
🔵തിരുത്തൽ വിൻഡോ ടൈം ലൈൻ: 2023 ഒക്ടോബർ 30 മുതൽ 31 വരെ
🔵UGC NET ഡിസംബർ 2023 അഡ്മിറ്റ് കാർഡുകൾ: ഡിസംബർ ആദ്യവാരം
🔵UGC NET ഡിസംബർ 2023 പരീക്ഷാ തീയതികൾ: ഡിസംബർ 6 മുതൽ ഡിസംബർ 22, 2023 വരെ

അപേക്ഷ ഫീസ്
വിവരമനുസരിച്ച്, ജനറൽ/അൺ റിസർവ്ഡ് വിഭാഗത്തിൽപ്പെട്ടവരുടെ അപേക്ഷാ ഫീസ് 1150 രൂപയാണ്. ജനറൽ-ഇഡബ്ല്യുഎസ്/ഒബിസി-എൻസിഎൽ വിഭാഗത്തിൽപ്പെട്ടവരുടെ അപേക്ഷാ ഫീസ് 600 രൂപയും എസ്സി/എസ്ടി വിഭാഗത്തിൽപ്പെട്ടവരുടെ അപേക്ഷാഫീസും. /വികലാംഗർക്കും മൂന്നാം ലിംഗക്കാർക്കും 325 രൂപയാണ്.

Follow us on

Related News