പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപ

കേരള സർവകലാശലയുടെ യോഗ ആന്‍ഡ് മെഡിറ്റേഷന്‍ കോഴ്സ്

Jul 31, 2023 at 4:30 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:ക്രിസ്ത്യന്‍ കോളേജ് കാട്ടാക്കടയും കേരളസര്‍വകലാശാലയുടെ സെന്‍റര്‍ ഫോര്‍ കണ്ടിന്യൂയിങ് എജുക്കേഷന്‍ സെന്‍റര്‍ നടത്തുന്ന മൂന്നുമാസം ദൈര്‍ഘ്യമുള്ള യോഗ ആന്‍ഡ് മെഡിറ്റേഷന്‍ കോഴ്സ് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചിരിക്കുന്നു. പ്ലസ്റ്റു കഴിഞ്ഞവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. പ്രായപരിധി ഇല്ല. ആപ്ലിക്കേഷന്‍ ഫോം ക്രിസ്ത്യന്‍ കോളേജിലെ ലൈബ്രറിയില്‍ നിന്ന് ലഭിക്കുന്നതാണ്. ക്ലാസുകളിലേക്ക് താല്‍പ്പര്യമുള്ള വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ കോളേജ് അപേക്ഷകള്‍ സമര്‍പ്പിക്കേണ്ടതാണ്. താല്പര്യമുള്ളവര്‍ 8547075155 9447319605 എന്നീ നമ്പറുകളില്‍ ബന്ധപ്പെടാവുന്നതാണ്.

Follow us on

Related News