പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

യുജിസി-നെറ്റിന് മെയ് 30വരെ അപേക്ഷിക്കാം; വിഷയങ്ങളിൽ ഇനി ഹിന്ദു സ്റ്റഡീസും

May 24, 2022 at 4:05 pm

Follow us on

JOIN OUR WHATS APP GROUP https://chat.whatsapp.com/DNHMWETM4tz7rYFJUfBU5c

ന്യൂഡല്‍ഹി: യു.ജി.സി. നാഷണൽ എലിജിബിലിറ്റി ടെസ്റ്റിന് (നെറ്റ്) അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള അവസാന തീയതി മെയ് 30വരെ നീട്ടി. മെയ് 20വരെയായിരുന്നു ആദ്യം സമയം നൽകിയിരുന്നത്. ജൂൺ രണ്ടാംവാരമാണ് പരീക്ഷ നടത്തുന്നത്. 2021 ഡിസംബർ മാസത്തേയും 2022 ജൂൺ മാസത്തേയും പരീക്ഷകള്‍ ഒരുമിച്ചാണ് നടത്തുന്നത്. കൂടുതൽ അപേക്ഷകർ ഉള്ളതിനാലാണ് യു.ജി.സി. സമയം നീട്ടി നൽകിയത്.

നെറ്റ് വിഷയങ്ങളിൽ പുതിയ വിഷയമായി ഹിന്ദു സ്റ്റഡീസ് ഉൾപ്പെടുത്തിയതായി യുജിസി അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. എൺപത്തി ഒന്ന് വിഷയങ്ങളായിരുന്നു ഉണ്ടായിരുന്നത്. എൺപത്തി രണ്ടാമത്തെ വിഷയമായാണ് ഹിന്ദു സ്റ്റഡീസും ഉൾപ്പെടുത്തിയത്. ജൂണിൽ നടക്കുന്ന പരീക്ഷയിൽ ഈ വിഷയത്തിനായും അപേക്ഷിക്കാം.

\"\"

രാവിലെ 9 മുതല്‍ 12വരെ, ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം 3 മുതൽ 6വരെ എന്നിങ്ങനെ രണ്ട് ഷിഫ്റ്റുകളിലായിരിക്കും പരീക്ഷ. ഇപ്പോൾ പരീക്ഷാകേന്ദ്രങ്ങള്‍ 239-ല്‍നിന്ന് 541 ആക്കി വര്‍ധിപ്പിച്ചു. കേരളത്തില്‍ 16 കേന്ദ്രങ്ങളാണുള്ളത്. പരീക്ഷാ തീയതി, കേന്ദ്രങ്ങൾ എന്നിവ പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ല.

അപേക്ഷാ ഫീസ്: ഈ പരീക്ഷ മുതൽ ഫീസിൽ 10 ശതമാനം വർധനവുണ്ട്. ജനറല്‍ വിഭാഗത്തിന് 1100 രൂപ, ഇ.ഡബ്ല്യു.എസ്, ഒ.ബി.സി. (നോണ്‍ക്രീമിലെയര്‍) വിഭാഗക്കാർക്ക് 550 രൂപ, എസ്.സി./എസ്.ടി/ഭിന്നശേഷി വിഭാഗക്കാർക്ക് 275 രൂപ എന്നിങ്ങനെയാണ് ഫീസുകൾ.

വിശദ വിവരങ്ങൾക്കും അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കുന്നതിനും: https://ugcnet.nta.nic.in, https://nta.ac.in

\"\"

Follow us on

Related News