പ്രധാന വാർത്തകൾ
പശ്ചിമ റെയിൽവേയുടെ ഗ്രൂപ്പ് സി, ഗ്രൂപ്പ് ഡി വിഭാഗങ്ങളിൽ 64 ഒഴിവുകൾനോർത്തേൺ റെയിൽവേയുടെ റെയിൽവേ വിവിധ ട്രേഡുകളിൽ നിയമനം നടത്തുന്നുഈസ്റ്റ് സെൻട്രൽ റെയിൽവേയിൽ 1,832 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾകൊങ്കൺ റെയിൽവേ കോർപ്പറേഷൻ ലിമിറ്റഡിൽ 190 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾയൂണിഫോമിട്ട ടീച്ചറും കുട്ട്യോളും: കുട്ടികൾക്കൊപ്പം യൂണിഫോമിട്ട് സ്കൂളിൽ എത്തുന്ന ശാലിനി ടീച്ചർ2023 ഡിസംബർ 7: കേരള സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കണ്ണൂർ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: എംജി സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾജനറൽ ആശുപത്രിയിൽ ലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ ഒഴിവ്

ആരോഗ്യ സര്‍വകലാശാല നാളെ നടത്താനിരുന്ന എല്ലാ പരീക്ഷകളും മാറ്റി

Nov 25, 2020 at 5:15 pm

Follow us on

തൃശൂര്‍: നവംബര്‍ 26ന് നടത്താനിരുന്ന എല്ലാ തിയറി പരീക്ഷകളും മാറ്റി വെച്ച് ആരോഗ്യ സര്‍വകലാശാല. മാറ്റിവെക്കുന്ന പരീക്ഷകള്‍ ഡിസംബര്‍ 28 നകം നടത്തും. പുതുക്കിയ പരീക്ഷാതിയതികള്‍ പിന്നീട് അറിയിക്കും.

പരീക്ഷ ടൈംടേബിള്‍ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു

നവംബര്‍ 30 ന് ആരംഭിക്കുന്ന ഫസ്റ്റ് പ്രൊഫഷനല്‍ എം.ബി.ബി.എസ് ഡിഗ്രി സപ്ലിമെന്ററി പ്രാക്ടിക്കല്‍ പരീക്ഷയുടെയും നവംബര്‍ 27 ന് ആരംഭിക്കുന്ന അവസാന വര്‍ഷ ബി.എസ് സി എം.ആര്‍.ടി ഡിഗ്രി റെഗുലര്‍ /സപ്ലിമെന്ററി പ്രാക്ടിക്കലിന്റെയും പരീക്ഷ ടൈംടേബിള്‍ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് വെബ്‌സൈറ്റ് സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News