പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

എംജി സർവകലാശാല: പുതുക്കിയ പരീക്ഷ തീയതികൾ

Oct 13, 2020 at 10:16 pm

Follow us on

\"\"

തിരുവനന്തപുരം: 2020 ജൂലൈ എട്ടിന് നടത്താൻ നിശ്ചയിച്ചിരുന്നതും മാറ്റിവച്ചതുമായ മൂന്നാം സെമസ്റ്റർ ഐ.എം.സി.എ. (2018 അഡ്മിഷൻ റഗുലർ/2017 അഡ്മിഷൻ സപ്ലിമെന്ററി) – മാത്തമാറ്റിക്കൽ ഫൗണ്ടേഷൻസ് ഓഫ് കമ്പ്യൂട്ടർ സയൻസ് എന്ന പേപ്പറിന്റെ പരീക്ഷ ഒക്ടോബർ 20ന് നടക്കും.

2020 ജൂലൈ എട്ടിന് നടത്താൻ നിശ്ചയിച്ചിരുന്നതും മാറ്റിവച്ചതുമായ ഒന്നാം സെമസ്റ്റർ ഡി.ഡി.എം.സി.എ. (2014-2016 അഡ്മിഷൻ സപ്ലിമെന്ററി) – മാത്തമാറ്റിക്കൽ ഫൗണ്ടേഷൻസ് ഓഫ് കമ്പ്യൂട്ടർ സയൻസ് എന്ന പേപ്പറിന്റെ പരീക്ഷ ഒക്ടോബർ 20ന് നടക്കും. വിദ്യാർഥികൾ അതത് പരീക്ഷകേന്ദ്രങ്ങളിൽ എത്തണം. പ്രത്യേക പരീക്ഷകേന്ദ്രമില്ല.

2020 ഫെബ്രുവരി 27ന് നടത്താൻ നിശ്ചയിച്ചിരുന്നതും റദ്ദാക്കിയതുമായ ഏഴാം സെമസ്റ്റർ ബി.എച്ച്.എം. പരീക്ഷയുടെ ഫുഡ് സേഫ്റ്റി ആന്റ് ക്വാളിറ്റി കൺട്രോൾ എന്ന പേപ്പറിന്റെ പരീക്ഷ ഒക്ടോബർ 22ന് രാവിലെ 9.30 മുതൽ ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് 12.30 വരെ നടക്കും. വിദ്യാർത്ഥികൾ അതത് പരീക്ഷകേന്ദ്രങ്ങളിൽ എത്തണം. പ്രത്യേക പരീക്ഷകേന്ദ്രമില്ല.

\"\"

Follow us on

Related News